ผู้เขียน หัวข้อ: ปรี 3+1 ผมเอา โฟโน3หลอด+ปรี1หลอด + งง (panma9)  (อ่าน 9973 ครั้ง)

ออฟไลน์ Agapanthu$

• Administrator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 67
  • ขออภัยในความไม่สะดวก
ปรี 3+1 ผมเอา โฟโน3หลอด+ปรี1หลอด + งง (panma9)
« เมื่อ: 18 สิงหาคม 2013, 01:48:14 AM »
[dizzy-smiley]
อีกตัวครับ เป็นตัวที่2 ที่หัดเข้าวงการ tube ครับ ก็นำเอาโฟโน3หลอด รวมกับ ปรีads 1 หลอด โดยมีซีเลเติ้อเป็นตังปรัฟังชั้นครับ ตัวนี้เหมาะกับงานสนามครับ

เรียบร้อย แบบ งูๆปลา ว่าจะศึกษาแบบจริงจังกันสักที่เรา

ผมชอบลำโพงน้าจังเลย...  มีเชพตี้ เบลล์ด้วย  ไม่คาดเดี๋ยวตำรวจจับ น่ะ น้า.