ผู้เขียน หัวข้อ: c แบบนี้ใช้ในpsu ได้ไหมครับ  (อ่าน 1188 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายนานะ

• Full Member
  • ถูกใจกด Like+ 14
c แบบนี้ใช้ในpsu ได้ไหมครับ
« เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2016, 10:50:50 AM »

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
Re: c แบบนี้ใช้ในpsu ได้ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2016, 11:10:02 AM »
 ได้ครับ ถ้าเป็น Cap run  เก่าควรทดสอบภายนอกก่อนว่าซีรั่วหรือไม่ ก่อนนำไปใช้ในเครื่องครับ
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

Re: c แบบนี้ใช้ในpsu ได้ไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2016, 11:43:01 AM »
ใช้ขั้วไหนเป็นลบหรือบวกก็ได้ใช่มั้ยครับ แล้วเสียงดีมั้ยคับ

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2016, 12:31:28 PM »
 พวกนี้ส่วนใหญ่ที่เห็นไม่มีขั้วครับ ถ้าให้ดีก็เลือกแบบที่เป็น oil เขย่าแล้วมีน้ำอยู่ข้างในน่ะครับ เรื่องเสียงต้องลองเองครับมันมีองค์ประกอบหลายอย่าง ดีของผมอาจจะแย่ของคุณ ด้วยสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกัน คงต้องทดสอบด้วยตัวเอง ผมมีเอามาใช้บ้างแต่ไม่มากส่วนใหญ่จะเลือกใช้ซีที่ผลิตมาเพื่องาน audio มากกว่าครับ
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2016, 12:35:04 PM »
ขอบคุณครับพี่เล็ก