ผู้เขียน หัวข้อ: 1875 เขา hw กันอย่างไร  (อ่าน 40121 ครั้ง)

ออฟไลน์ Alcohol

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 225
  • อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
Re: 1875 เขา hw กันอย่างไร
« ตอบกลับ #150 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2012, 06:18:47 AM »
พี่สังข์เข้าไปอ่านได้ที่นี่ครับ

http://www.rmutphysics.com/charud/specialnews/2/hydraulic-pump/hydraulic-pump8.htm

[res] ยังมีอีกหลายวิธี(ช่องทาง)ที่ผมยังไม่รู้  clapping-1-2

คุณอัลครับ รบกวน PCB เป็น 2 แผ่นนะครับ เมื่อไหร่ก็เมื่อนั้น ค่าเสียหายก็ว่ากันไป (รวมมวลสารเป็น 2 ข้างแ้ล้ว) ขอบคุณครับ [res]

รับทราบ แต่ร้านค้าเขายังไม่เปิดนี่ซิ  น่าจะช้าหน่อยนะ

ทราบว่าของมาแล้วจึงแจ้งไวัที่ http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=8095.new#new แล้วครับ

ผมกลัวว่าพี่สังข์ของน้าอัล จะไม่เข้าไปกระทู้นั้น จึงกั๊กของผมกับของพี่สังข์ไว้แล้ว 4 แผ่น
ก่อนที่จะเอาไปแบ่งปันกันไงครับ

พรุ่งนี้ จะจัดส่งให้ เพราะวันนี้มีงานรออยู่ เพราะไม่ได้เข้าที่ทำงานมาหลายวันครับ
ข้อมูลของผม Please CLICK Here !!!!

ออฟไลน์ cleaning

• ถูกใจกด Like+ 35
« ตอบกลับ #151 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2012, 09:29:35 AM »
คงต้องขออนุญาตยุติกระทู้นี้ เพราะมาไกลแล้วรบกวนท่านผู้รู้ต้องคอยมาตอบ   [yes-raccoon]

แล้วไปปั่นในกระทู้คุณ tuck4427 "มา hw 1875 กันครับ" กระทู้เดียวจะสะดวกกับทุก ๆ ท่าน  [res] [res] [res]
1875 เราไปรวมกันที่กระทู้คุณ tuck4427 กันดีกว่าครับ ทั้ง HW pcb

ออฟไลน์ psang

• หูกระทะอมมือ
  • ถูกใจกด Like+ 33
« ตอบกลับ #152 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2012, 03:01:25 PM »

ผมกลัวว่าพี่สังข์ของน้าอัล จะไม่เข้าไปกระทู้นั้น จึงกั๊กของผมกับของพี่สังข์ไว้แล้ว 4 แผ่น
ก่อนที่จะเอาไปแบ่งปันกันไงครับ

พรุ่งนี้ จะจัดส่งให้ เพราะวันนี้มีงานรออยู่ เพราะไม่ได้เข้าที่ทำงานมาหลายวันครับ

ตามกระทู้นั้นไม่ขาดสายเลยครับคุณอัล เกิดจากความเข้าใจผิดของผมเองจึงมาตั้งเป็นกระทู้นี้ ทำให้รบกวนท่านผู้รู้ต้องวิ่งรอกมาให้ความรู้ ทั้งที่ควรไปส่งการบ้านที่กระทู้นั้น [phok]
ขอบพระคุณในความกรุณา สะดวกเมื่อไรก็เมื่อนั้น ผมจะปล่อยให้กระทู้นี้ร้างไปเองหรือแจ้ง ADMIN ให้ดำเนินการตามที่เห็นสมควร เพราะจากนี้ไปผมเข้ากระทู้คุณ tuck4427 เป็นหลักครับ

1875 เราไปรวมกันที่กระทู้คุณ tuck4427 กันดีกว่าครับ ทั้ง HW pcb

ใช่ครับ ผมคงไม่ติดค้างคำตอบเกี่ยวกับการ hw 1875 ของผมกับท่านใดแล้ว ผมจึงขอนำเรื่องการ DIY IC 1875 ตัวใหม่ของผมไปรวมกันที่กระทู้คุณ tuck4427 เพียงกระทู้เดียว ให้เจ้าของกระทู้รับแขกไม่ทันไปเลย [yes-raccoon]