ผู้เขียน หัวข้อ: เหตุไฉน ทำไม เราๆท่านๆ จึงชอบสะสมตัวอุปกรณ์ ?  (อ่าน 6628 ครั้ง)

ออฟไลน์ LAK Klongklue

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 180
  • สุขใดหรือจะเท่ากับความสงบ
Re: เหตุไฉน ทำไม เราๆท่านๆ จึงชอบสะสมตัวอุปกรณ์ ?
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 12 มีนาคม 2013, 03:37:51 PM »
ไม่เห็นมีเร้ย  ผมไม่เชื่อหร็อก ถ้าพี่ให้เครื่องนี้ผม ผมถึงจะเชื่อได้มาจะถอดจานจีนทิ้งให้หมดเล้ย  [roll]
จานบินผมใช้อันนี้ครับ ถ้าคุณเล็กมีขาทองก็เอามาขายผมซะดีๆเก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้เปล่าประโยชน์เปล่าๆ [roll]