ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีผลงานแอมป์หลอดเดือนนี้มีรางวัล  (อ่าน 7778 ครั้ง)

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
 กติกาง่ายๆ เพื่อนๆท่านใดมีผลงานพร้อมโชว์ขั้นตอนการทำภายในเดือนนี้ รับไปเลยครับ Line pre ECC88 พร้อม หลอด ECC88 Tesla gold pin nos 1 หลอด  ต่อสายจ่ายไฟใช้ได้เลยครับ สำหรับท่านแรกท่านเดียวนะครับ เพราะผมเหลืออยู่แผ่นเดียว 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มิถุนายน 2011, 02:50:35 PM โดย create »
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ numz

• ทีมพาออกทะเล !
  • ถูกใจกด Like+ 49
  • หุ่นไล่กา !
Re: ใครมีผลงานแอมป์หลอดเดือนนี้มีรางวัล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 12:28:27 PM »
 :angel: แผ่นนี้ที่วางอยุ่หลังตู้ใช่มะพี่  (^o^)
fart-raccoon ข้อมูลติดต่อจ๊ะ

หากล่วงเกินใครไปขออภัยด้วยเพราะช่วงนี้.... กุติสแตก!

ออฟไลน์ Hannan

• Full Member
  • ถูกใจกด Like+ 13
  • DIY เล็กๆ
Re: ใครมีผลงานแอมป์หลอดเดือนนี้มีรางวัล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 12:53:17 PM »
เดี๋ยวส่งประกวดบ้างดีกว่า   เผื่อได้รางวัล :D :D
contact ข้าพเจ้า<br />http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=1625.0

ออฟไลน์ electron

• ถูกใจกด Like+ 217
  • >> diy lover <<
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 12:55:17 PM »

:o    โหหหหห....ห...ห.... ห้องหลอดลงทุนวุ๊ย.... yahoo1

ออฟไลน์ Bang doi

• "ทีมพาออกทะเล"
  • ถูกใจกด Like+ 21
  • I=E/R # V=IR # R =V/I # P=IV # แค่นี้หละ ลุยโล๊ด
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 01:06:07 PM »
                           :D
       สังกัดพรรคU30+1            >>>    ข้อมูลส่วนตัว       <<<

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 01:08:15 PM »
เหล้าเก่าในขวดใหม่ไม่ได้นา ขอ build สดๆ ครับ [roll]
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

ออฟไลน์ skanet

• ถูกใจกด Like+ 3
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 01:15:35 PM »
ผมขอเลยแล้วกันครับ พี่เล็ก ผมกำลังจะทำ Power EL34 SE เดี๋ยวทยอยลงขั้นตอนตั้งแต่เริ่มเลยครับ กำลังหาภาค Line มาใช้พอดีครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ baby_tube

• Member
  • *
  • ถูกใจกด Like+ 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 01:25:59 PM »
ลงมั่งได้ป่าวครับ  [roll]
ที่ติดต่ครับ http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=2080.0

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 01:35:02 PM »
ผมขอเลยแล้วกันครับ พี่เล็ก ผมกำลังจะทำ Power EL34 SE เดี๋ยวทยอยลงขั้นตอนตั้งแต่เริ่มเลยครับ กำลังหาภาค Line มาใช้พอดีครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ผมแยกกระทู้ไว้น่ะครับ พี่เล็ก

http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=2145.0

ออฟไลน์ Say Goodbye

• ถูกใจกด Like+ 17
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 03:43:27 PM »
ไม่ต้องสวยงาม...แต่มีเสียงก็ได้ใช่เปล่าพี่เล็ก.... [roll] 

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 03:54:24 PM »
ไม่ต้องสวยงาม...แต่มีเสียงก็ได้ใช่เปล่าพี่เล็ก.... [roll] 
จัดไปครับ ใครเสร็จก่อนโพสโชว์รับไปเลยครับ อย่าลืมโพสเป็นสเต็ปตั้งแต่เริ่ม ไม่เน้นสวย ไม่เน้นเสียง  :D

ออฟไลน์ golf_y

• @ทีมพาออกทะเล@
  • ถูกใจกด Like+ 49
  • ยามประจำหมู่บ้าน
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 04:22:44 PM »
เหล้าเก่าในขวดใหม่ไม่ได้นา ขอ build สดๆ ครับ [roll]
[cry1] [cry1] [cry1] [cry1] [cry1]
http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=110.0  สังกัดพรรค u30+1

**** คือเรื่องไม่รับโทรศัพท์นี่เรื่องโคตรปกติของผมนะครับ ไม่ใช่หยิ่ง หรือติสแตก บางครั้งติดสาย หรือติดงาน หรือบางครั้งเหนื่อยหมดสภาพครับ เพราะงานประจำผมเป็นงานสายกฎหมายซึ่งเครียดครับ  ขออำภัยในความไม่สะดวกครับผม ^_^
**** ถ้าอยากสอบถามข้อมูลอัลไรโปรด pm บอกนะครับผม เพราะธรรมดาผมเช็คทุกวันอยู่แล้ว ถ้าหายหัวไปก็ไม่เกินสองวันจ้ะ
**** ถ้าส่งสินค้าขาดเกินบอกด้วยนะครับผม เพราะส่งผิดส่งถูก เป็นประจำอยู่แล้วครับ

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 04:38:39 PM »
ต้องรีบเจาะ Plate แล้วววว

ออฟไลน์ tfender

• ถูกใจกด Like+ 100
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 04:43:13 PM »

เจาะ  Plate  1 วัน   ประกอบ  1 วัน 

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 05:21:49 PM »

เจาะ  Plate  1 วัน   ประกอบ  1 วัน 

หรือเอา 12AU7 มาทำแอมป์โมโน ฟังหัวเตียงเหมือนคุณตั้มไปก่อนดี อิๆๆ

ออฟไลน์ khawfang

• ถูกใจกด Like+ 47
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 10:30:40 PM »
  [cry1] [cry1] [cry1] [cry1] [cry1]

คุณพี่เบนสุดหล่อเป็นอะไรคะ จะเอาของเก่าๆมาหากินเหรอค๊ะ ? อยากได้รางวัลทำใหม่เลยค่ะ ไม่ยากเย็นตรงไหนนี่คะ   Vo