ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ระบายอารมณ์ ใครอยากระบายอะไรเชิญค่ะ  (อ่าน 167416 ครั้ง)

ออฟไลน์ tnosomch

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 60
Re: กระทู้ระบายอารมณ์ ใครอยากระบายอะไรเชิญค่ะ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 16 กันยายน 2011, 09:02:22 PM »
หงุดหิด......เดียวนี้ซื้ออะไรไม่ค่อยทัน diyyer รุ่นใหม่ เซ็งเป็ด.....อย่ากเลิก diy แล้ว   [cry1]

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
Re: กระทู้ระบายอารมณ์ ใครอยากระบายอะไรเชิญค่ะ
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 16 กันยายน 2011, 09:16:04 PM »
หงุดหิด......เดียวนี้ซื้ออะไรไม่ค่อยทัน diyyer รุ่นใหม่ เซ็งเป็ด.....อย่ากเลิก diy แล้ว   [cry1]
ถ้าเป็นของผมน่ะ ไม่ต้องเซ็งอยากได้อะไรก็ถามมา  แม้เป็นชิ้นสุดท้ายที่ผมเก็บก็ยินดีแบ่งให้เพื่อนๆเสมอครับ  [gr_in] ก็ส่วนใหญ่พวกน้องใหม่เค้ายังไม่มีอะไรกันสักชิ้นน่ะพี่ ก็แบ่งๆกันไปเล่นครับ ของดี ของถูกส่วนใหญ่ก็จะมีไม่เยอะ ผมก็ไม่รู้จะกระจายอย่างไร ขอให้อยู่กับเพื่อนๆในเวปผมก็สบายใจแล้วครับ  [n_o]
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 16 กันยายน 2011, 09:21:44 PM »
ผมกล้วว่าคนจะลืมกระทู้นี้ไป เลยแหย่เล่นครับ  [roll]

ออฟไลน์ numz

• ทีมพาออกทะเล !
  • ถูกใจกด Like+ 49
  • หุ่นไล่กา !
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 16 กันยายน 2011, 09:51:42 PM »
ผมกล้วว่าคนจะลืมกระทู้นี้ไป เลยแหย่เล่นครับ  [roll]

ซะงั้นหละน้าาาาา
fart-raccoon ข้อมูลติดต่อจ๊ะ

หากล่วงเกินใครไปขออภัยด้วยเพราะช่วงนี้.... กุติสแตก!

ออฟไลน์ electron

• ถูกใจกด Like+ 217
  • >> diy lover <<
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 16 กันยายน 2011, 10:08:02 PM »

น้าต้องไปทำบุญเสริมบารมีครับ สามวัดพอก่อน ... ถ้ายังซื้อไม่ทันอีก น้าก็เพิ่มเป็นห้าวัดครับ... ลองดูก่อน  ถ้ายังไม่ได้ผล เพิ่มเป็น เจ็ดวัดครับ ... ยัง ๆ ซื้อไม่ทันอีก >>> เพิ่มเป็นเก้าวัดเรยยยครับ  ถ้าเก้าวัด น้าลองโทรถาม ขสมก.ดูก่อนนะครับว่ายังมีบริการอยู่มั๊ย ? สะดวกดีไม่ต้องขับรถเองให้เหนื่อยครับ [roll]

ออฟไลน์ track

• ถูกใจกด Like+ 33
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 17 กันยายน 2011, 06:45:41 AM »

น้าต้องไปทำบุญเสริมบารมีครับ สามวัดพอก่อน ... ถ้ายังซื้อไม่ทันอีก น้าก็เพิ่มเป็นห้าวัดครับ... ลองดูก่อน  ถ้ายังไม่ได้ผล เพิ่มเป็น เจ็ดวัดครับ ... ยัง ๆ ซื้อไม่ทันอีก >>> เพิ่มเป็นเก้าวัดเรยยยครับ  ถ้าเก้าวัด น้าลองโทรถาม ขสมก.ดูก่อนนะครับว่ายังมีบริการอยู่มั๊ย ? สะดวกดีไม่ต้องขับรถเองให้เหนื่อยครับ [roll]

[HAHAHA]

ดีครับได้บุญและได้ความสบายใจดีครับ

ออฟไลน์ puply

• Full Member
  • ถูกใจกด Like+ 2
  • มือใหม่ ป้ายแดง
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 17 กันยายน 2011, 10:19:10 AM »
หงุดหงิด  diy จนกระเป๋าฉีก   [cry1]

ออฟไลน์ sumran

• Jr. Member
  • **
  • ถูกใจกด Like+ 1
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 17 กันยายน 2011, 01:08:32 PM »
... [shock1] [shock1] [shock1]..ก๋วยเตี๋ยวชามละ40บาทกินไม่อิ่ม... [cry1] [cry1] [cry1]

ออฟไลน์ jamezzss

• ถูกใจกด Like+ 3
  • Fight...!
    • ที่อยู่ติดต่อ
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 17 กันยายน 2011, 01:23:55 PM »
... [shock1] [shock1] [shock1]..ก๋วยเตี๋ยวชามละ40บาทกินไม่อิ่ม... [cry1] [cry1] [cry1]

ผมอยู่หอพัก ซื้อข้าวสารมาหุ้ง แล้วก็ซื้อแกงมากินที่ห้องแล้วครับ  กินอาหารตามสั่งที่ร้าน สองจานก็ไม่อิ่มครับ  [shock1]

• **
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 18 กันยายน 2011, 10:23:11 AM »

ผมอยู่หอพัก ซื้อข้าวสารมาหุ้ง แล้วก็ซื้อแกงมากินที่ห้องแล้วครับ  กินอาหารตามสั่งที่ร้าน สองจานก็ไม่อิ่มครับ  [shock1]
.... |:( |:( |:( |:(..ข้าวสารก็ขึ้นราคา...หมูก็แพงผักก็แพง....
..ซื้อแกงถุงก็มีแต่น้ำ..สงสัยน้ำท่วมล้นเข้าหม้อแกง... [phok] [phok] [phok] [phok].

• **
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 18 กันยายน 2011, 02:27:41 PM »
http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=3089.0
...... ไปรษณีไทยปรับราคาค่าส่งแล้ว มีผลเริ่มใช้ตั้งแต่ 1 ตุลาคม 54
ค่าขนส่ง ems จะขึ้น จากราคาเดิม 5-23 บาท
.......
. [thif]...แล้วจะมีตังค์ซื้อของเล่นรึเปล่าเนี๊ยะ.... [thif]..
 [cry1] [cry1]...เครียดหลายเด้อ........ [letter] [letter] [letter]

ออฟไลน์ ตาปุ๊_ภูเก็ต

• ถูกใจกด Like+ 6
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 18 กันยายน 2011, 03:01:06 PM »
ไม่เกี่ยวกับ DIY นะคัพ  ดูวอลเลบอลหญิง แพ้เกาหลี  เซงเลย  ดูท่าจะเหนื่อยที่แข่งมาหลายนัดติดต่อกันนะคัพ   [roll]

ออฟไลน์ golf_y

• @ทีมพาออกทะเล@
  • ยามประจำหมู่บ้าน
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 18 กันยายน 2011, 03:45:30 PM »
พรุ่งนี้ไปอุบลราชธานี ไม่อยากไปเลยอ่า   [cry1] [cry1] [cry1] [cry1] [cry1] [cry1] [Rabb_cry] [Rabb_cry] [Rabb_cry] [Rabb_cry]
http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=110.0  สังกัดพรรค u30+1

**** คือเรื่องไม่รับโทรศัพท์นี่เรื่องโคตรปกติของผมนะครับ ไม่ใช่หยิ่ง หรือติสแตก บางครั้งติดสาย หรือติดงาน หรือบางครั้งเหนื่อยหมดสภาพครับ เพราะงานประจำผมเป็นงานสายกฎหมายซึ่งเครียดครับ  ขออำภัยในความไม่สะดวกครับผม ^_^
**** ถ้าอยากสอบถามข้อมูลอัลไรโปรด pm บอกนะครับผม เพราะธรรมดาผมเช็คทุกวันอยู่แล้ว ถ้าหายหัวไปก็ไม่เกินสองวันจ้ะ
**** ถ้าส่งสินค้าขาดเกินบอกด้วยนะครับผม เพราะส่งผิดส่งถูก เป็นประจำอยู่แล้วครับ

« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 18 กันยายน 2011, 05:48:19 PM »
ได้ผลแฮะ มากันตรึมเรอยยยย.... [smi_ley]

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 18 กันยายน 2011, 05:51:31 PM »
เซ็งกับมนุษย์ ขี้เหม็น  จะเอาแต่ของฟรี ได้ 5 จะเอา 10 ซัดดดดดแม่ม............. >:(
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ tfender

• ถูกใจกด Like+ 100
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 18 กันยายน 2011, 05:55:34 PM »
ใจเยน ๆ  ลูกพี่  ของผมก็เหม็นเหมือนกัน  [roll-eyes]

ออฟไลน์ choyadit

• Sr. Member
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 18 กันยายน 2011, 06:40:15 PM »
 [roll-eyes] แค่แอบเข้ามาดู คุยอะไรกันในนี้ครับ

« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 18 กันยายน 2011, 07:56:29 PM »
เซ็งกับมนุษย์ ขี้เหม็น  จะเอาแต่ของฟรี ได้ 5 จะเอา 10 ซัดดดดดแม่ม............. >:(
อุ๊ย.....!  [n_o]

« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 18 กันยายน 2011, 08:13:04 PM »

โห... เอาไปไม่กี่ชิ้นเองทำบ่นง่ะ... น่าา....เดี๋ยวเล่นเบื่อแล้วจะส่ง EMS มาคืนให้ทุกชิ้นเลยนะตัวเอ๊งงง คริ คริ   [gr_in]   [roll]   [rave]

ออฟไลน์ onepiece01

• ถูกใจกด Like+ 14
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 18 กันยายน 2011, 08:17:28 PM »
เซงเล่นเกมส์ Ninjump ไม่เคยชนะสักที |:(

ออฟไลน์ Alcohol

• ถูกใจกด Like+ 225
  • อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 19 กันยายน 2011, 06:00:49 AM »
เซ็ง..ๆ..ๆ..ไม่อยากให้เป็นวันจันทร์.. [n_o]
ข้อมูลของผม Please CLICK Here !!!!

ออฟไลน์ คนเผาถ่าน

• ทำให้ดีที่สุดเท่าที่ชีวิตจะทำได้
  • Sr. Member
  • งดซื้อของเก็บเงินเพื่ออนาคต
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: 20 กันยายน 2011, 05:06:10 PM »
จาก ช่างฝึกหัด คงต้องเป็น เด็กหลังบ้าน ไปซะเรา ถามไรก้ไม่มีคนตอบให้ เห้อน่าน้อยใจ [cry2] คงต้องอ่านต้องห่าวิธีที่แก้เอาเองละ ขอบคุณครับขอระบายแค่นี้ละ
ข้อมูลครับ<br/> http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=1556.msg28546#msg28546 fart-raccoon

ออฟไลน์ numz

• ทีมพาออกทะเล !
  • หุ่นไล่กา !
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: 20 กันยายน 2011, 05:09:24 PM »
จาก ช่างฝึกหัด คงต้องเป็น เด็กหลังบ้าน ไปซะเรา ถามไรก้ไม่มีคนตอบให้ เห้อน่าน้อยใจ [cry2] คงต้องอ่านต้องห่าวิธีที่แก้เอาเองละ ขอบคุณครับขอระบายแค่นี้ละ

[c--c] ไหงงั้นหละน้า
fart-raccoon ข้อมูลติดต่อจ๊ะ

หากล่วงเกินใครไปขออภัยด้วยเพราะช่วงนี้.... กุติสแตก!

ออฟไลน์ squid™

• ++ทีมพาออกทะเล++
  • ถูกใจกด Like+ 150
  • "อย่าทิ้งความกระหาย อย่าคลายความเชื่อ"
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: 20 กันยายน 2011, 05:13:56 PM »

มันเป็นทางออกที่ดีแล้วล่ะครับ ผมเองก็หาอ่านไปทั่วๆ มันต้องมีซักที่ล่ะ ที่เค้าเจอปัญหาแบบเรา ก็ดูแนวทางเค้ามาครับ อย่าใจร้อน บางครั้งคนที่รู้อาจไม่เห็นกระทู้เรา คนที่เห็นอาจไม่รู้เลยตอบให้ไม่ได้

อย่างผม เริ่มทำได้ไม่กี่เดือน ก่อนหน้านี้บัดกรียังไม่เป็นเลย อาศัยหาอ่านหนังสือ หน้าเว็บ หรือปัญหาท่านอื่นๆ แล้วก็เอามายำรวมๆกัน มันเกี่ยวข้องกันยังไง นี่กว่าจะดูวงจรเป็นว่าอะไรตรงไหนทำหน้าที่อะไร ก็เล่นอยู่หลายเดือนครับ ไม่ต้องรีบต้องร้อนครับ กิจกรรมยามว่างทำเล่น  [smi_ley]
กดเลยนะตะเองที่อยู่เค้าเองล่ะ "Seize the day"

[tig12]

squid --> GolDFish --> ปลาทองคะนอง Valve --> เข้น้อยคอย DAC --> จิ้งจกจ๋า AMP ข้าอยู่ไหน -->อุย ดุก ดุก...-->
โดมคูล่า...หล่อค่อดเรยย -->Liberty--> Mike Lowery-->C3po™-->View Smith™ เหล่านี้คือชื่อ ยูสเซอร์ที่ผมใช้ครับ ไล่เรียงมาเรื่อย

LongPlay ADDICT

« ตอบกลับ #84 เมื่อ: 20 กันยายน 2011, 05:26:29 PM »

[roll]   ผมก็คิดว่า " คนหลังบ้าน " ใครกันน๊อ !!  .... ขออภัยด้วยเน้ออ ผมเองตอบได้ก็ตอบให้ครับ อันไหนไม่มั่นไม่ตอบเด็ดขาด อย่าง dac นี่ไม่รู้เรื่องกะเค้าเรยยยไม่เคยเล่น ครับ... ตอบไม่ได้อ่ะ

« ตอบกลับ #85 เมื่อ: 24 กันยายน 2011, 01:50:32 PM »
วันนี้ผึ้งนัดเอาหลอดที่วงเวียนโอัเดี้ยน ผมดันไปรอผึ้งที่วงเวียน22 โดยเข้าใจว่าเป็นวงเวียนโอเดี้ยน โคตรบ้านนอกเลยกรู [cry1] [cry1] [Rabb_cry] [Rabb_cry] [Rabb_cry]
http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=110.0  สังกัดพรรค u30+1

**** คือเรื่องไม่รับโทรศัพท์นี่เรื่องโคตรปกติของผมนะครับ ไม่ใช่หยิ่ง หรือติสแตก บางครั้งติดสาย หรือติดงาน หรือบางครั้งเหนื่อยหมดสภาพครับ เพราะงานประจำผมเป็นงานสายกฎหมายซึ่งเครียดครับ  ขออำภัยในความไม่สะดวกครับผม ^_^
**** ถ้าอยากสอบถามข้อมูลอัลไรโปรด pm บอกนะครับผม เพราะธรรมดาผมเช็คทุกวันอยู่แล้ว ถ้าหายหัวไปก็ไม่เกินสองวันจ้ะ
**** ถ้าส่งสินค้าขาดเกินบอกด้วยนะครับผม เพราะส่งผิดส่งถูก เป็นประจำอยู่แล้วครับ

ออฟไลน์ Agapanthu$

• Administrator
  • ถูกใจกด Like+ 67
  • ขออภัยในความไม่สะดวก
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: 24 กันยายน 2011, 03:39:56 PM »
วันนี้ผึ้งนัดเอาหลอดที่วงเวียนโอัเดี้ยน ผมดันไปรอผึ้งที่วงเวียน22 โดยเข้าใจว่าเป็นวงเวียนโอเดี้ยน โคตรบ้านนอกเลยกรู [cry1] [cry1] [Rabb_cry] [Rabb_cry] [Rabb_cry]
อ้าว....แล้วจะเจอกันได้ไงคะนี่ ไปกันคนละที่
 hahaha

« ตอบกลับ #87 เมื่อ: 24 กันยายน 2011, 03:49:27 PM »
อ้าว....แล้วจะเจอกันได้ไงคะนี่ ไปกันคนละที่
 hahaha

นั่นอะดิครับเจ๊เอ๋ โทรไปหาผึ้งถึงได้รู้ว่าคุณที่ยืนอยู่อะไม่ใช่วงเวียนโอเดี้ยน เค้าเรียกว่าวงเวียน22 [cry2] [cry2] [cry2] ไอเราก็ยืนรออยู่ตั้งนาน [phok] [phok] [phok] สุดท้ายพอรู้เดินไปไม่ถูกอีกคลำทางกว่าจะเจอ [HAHAHA] [HAHAHA] [HAHAHA]

ออฟไลน์ squid™

• ++ทีมพาออกทะเล++
  • ถูกใจกด Like+ 150
  • "อย่าทิ้งความกระหาย อย่าคลายความเชื่อ"
« ตอบกลับ #88 เมื่อ: 24 กันยายน 2011, 04:59:01 PM »
ดีนะวันนี้พกโทรศัพท์ไปด้วย ถ้าลืมเอาไปล่ะก็มียาววววว  [HAHAHA]
กดเลยนะตะเองที่อยู่เค้าเองล่ะ "Seize the day"

[tig12]

squid --> GolDFish --> ปลาทองคะนอง Valve --> เข้น้อยคอย DAC --> จิ้งจกจ๋า AMP ข้าอยู่ไหน -->อุย ดุก ดุก...-->
โดมคูล่า...หล่อค่อดเรยย -->Liberty--> Mike Lowery-->C3po™-->View Smith™ เหล่านี้คือชื่อ ยูสเซอร์ที่ผมใช้ครับ ไล่เรียงมาเรื่อย

LongPlay ADDICT

« ตอบกลับ #89 เมื่อ: 24 กันยายน 2011, 05:04:52 PM »
ดีนะวันนี้พกโทรศัพท์ไปด้วย ถ้าลืมเอาไปล่ะก็มียาววววว  [HAHAHA]

เสียบ rft ละนะ อิอิขอบอกได้คนละอารมณ์กับ mullard เลย mullard ออกแนวกลางเนียนไหลลื่น แต่rftมันออกแนวใสกระชับ คา dynamicดี [yahoo] [yahoo]