ผู้เขียน หัวข้อ: น้องกาย ไปเที่ยวมาครับ  (อ่าน 12056 ครั้ง)

ออฟไลน์ Guy_Audio

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 93
  • UNIQUE MADE - BOUTIQUE SOUND
น้องกาย ไปเที่ยวมาครับ
« เมื่อ: 23 มีนาคม 2013, 06:01:27 PM »

สวัสดีครับ ผมชื่อน้องกายครับ
ผมจะพาไปเที่ยว ไปด้วยกันนะครับ

• UNIQUE MADE - BOUTIQUE SOUND
Re: น้องกาย ไปเที่ยวมาครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 มีนาคม 2013, 06:18:11 PM »

ที่นี่ไงจ๊ะ น้องกาย

อร่อยจังเลยครับ  [gr_in]

ขออีกแก้วครับ  [roll]

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 มีนาคม 2013, 07:00:44 PM »

ป๊าขับรถไม่เป็น แต่มอไซค์ป๊าพอยืมเขาขับได้ครับ

แม่ต่าย  [shock1] แย่งซีนน้องกาย อีกแระ  [strained-raccoon] บ้านหลังนี้ที่เรามาพักกันครับ

เชิญครับ

มีบันไดเพื่อให้ขึ้นไปทานข้าวและดูดาวที่ดาดฟ้าได้ด้วยครับ

น้องกาย ขอไกวเปลให้แม่ต่ายบ้างครับ

สบายจังเลย น้องกายอยากหลับซะตรงนี้เลย

พอแม่อยู่ในห้อง จะแปลงร่างกลายเป็นป้าแว่นทันที laughhahaha

ขอซ้อมท่าหลับลึกก่อนนะครับ   [pig90118] แล้วอย่างนี้ป๊าจะไปนอนไหนอ่ะ  [pig80901]

ออฟไลน์ numz

• ทีมพาออกทะเล !
  • ถูกใจกด Like+ 49
  • หุ่นไล่กา !
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 มีนาคม 2013, 07:33:01 PM »
 [clap hand2] [clap hand2] แจ่มเลยคับ
fart-raccoon ข้อมูลติดต่อจ๊ะ

หากล่วงเกินใครไปขออภัยด้วยเพราะช่วงนี้.... กุติสแตก!

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 มีนาคม 2013, 07:36:27 PM »

ห้องน้ำ เหมาะกับเด็กอย่างน้องกายมากครับ ซนได้เลยครับ

เล่นน้ำตอนกลางคืน บนเขาแล้วดูดาวไปด้วย สวยแปลกดีครับ  [gr_in]

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 มีนาคม 2013, 07:57:16 PM »
[clap hand2] [clap hand2] แจ่มเลยคับ

แล้วไปด้วยกันนะครับ น้าหนุ่ม มีจุดบอกรักและล๊อกด้วยกุญแจด้วยครับ
แสนจะไฮโดรลิก เอ็ย ! โรแมนติก  [roll] laughhahaha [roll]

เฝ้ารอใครซักคน จะหลงทางผ่านมา   yahoo1 laughhahaha

เอีะ+ ! มีกามเทพน้อยด้วย

ขอบใจนะจ๊ะ

ต่าย.-นั่นแหละ ตรงนั้นแหละ แจ่ม............แล้วจำให้ได้ด้วยนะว่าอยู่ตรงไหน
กาย.-ป๊าเรา......ทำไปได้   [pig90124] [pig90124] [pig90124]laughhahaha

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 มีนาคม 2013, 08:13:10 PM »

น้องกายอยากเป็นคาวบอยมานานแล้วครับ

แม่ต่าย จะไหวเร้อ......................

พอได้ด้วย  [shock1]

น้องกายขอลองยิงมั่งครับ ซึ่งมีพี่ชายคอยดูแลให้ครับ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 มีนาคม 2013, 09:32:37 PM »

ขอดูไลน์ก่อนนะครับ  [roll-eyes]

กวาดไปเลย..........................

ลงซะที  [c--c] [c--c] [c--c]

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 มีนาคม 2013, 09:51:20 PM »

น้องกายลงไปหา พี่แกะดีกว่า

สวัสดีครับ พี่แกะ ยินดีที่ได้รู้จักครับ  [in-love-raccoon]

ขอจับหน่อยได้ไหมครับ น่านะ  [c--c] [c--c] [c--c]

ดีจังเลย เรารุ้จักกันแล้ว  [heart_shell]

มาตามมาจะแนะนำเพื่อนแกะให้  3-2-1-raccoon  3-2-1-raccoon 3-2-1-raccoon

ช้าหน่อยเซ่เพ่ ..................น้องกายตามไม่ทันเลย [wave-dance-raccoon] fart-raccoon fart-raccoon fart-raccoon

โฮ...............เยอะเลย  [happy-ears] [singer-raccoon] [happy-ears]

ออฟไลน์ civicdotcom

• ถูกใจกด Like+ 68
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 23 มีนาคม 2013, 09:59:43 PM »
    ไปฮันนี่มูน รอบสองป่ะครับเนี้ย   สงสัยน้องกาย จะได้น้องอีกคนแล้ว แบบว่าบรรยากาศมัน ... เป็นจายอ่ะ

ปล  ถ้าไม่รู้มาก่อน ผมนึกว่าน้องกายเป็นผู้หญิงน่ะเนี้ย
ข้อมูลส่วนตัว http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=540.0

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 23 มีนาคม 2013, 10:08:17 PM »
    ไปฮันนี่มูน รอบสองป่ะครับเนี้ย   สงสัยน้องกาย จะได้น้องอีกคนแล้ว แบบว่าบรรยากาศมัน ... เป็นจายอ่ะ

ปล  ถ้าไม่รู้มาก่อน ผมนึกว่าน้องกายเป็นผู้หญิงน่ะเนี้ย
สวัสดีครับ คุณอา สุรเดช  [res]
ป๊าผมชอบ Beatles มากก็เลยมีทรงผมอย่างที่เห็นครับ

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 23 มีนาคม 2013, 10:15:03 PM »

สวัสดีครับ คุณอา สุรเดช  [res]
ป๊าผมชอบ Beatles มากก็เลยมีทรงผมอย่างที่เห็นครับ

น้องกาย  พิมพ์เองหรือป่าวครับ  ตัวจริงใช่ไหมเนี้ย

สวัสดีครับ  น้องกาย  [roll]    โตขึ้นมา  สาวตรึมแน่เลย   

แซวน้องกายเล่นๆหน่ะ   ป่ะป๊า น้องกาย ตั้งชื่อหวาดเสียวน่ะ  ถ้าเปลี่ยนจากน้องกายเป็นน้องเกย์หล่ะ หมดกันเลย   ล้อเล่ง อ่ะน่ะ laughhahaha
ข้อมูลส่วนตัว http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=540.0

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 23 มีนาคม 2013, 10:16:35 PM »

คุณ สุรเดช รู้ใจอีกแระ จะว่าฮันนีมูนก็ไม่เชิง
เพราะคราวนี้น้องกายไปด้วย คงลำบากหน่อย [happy-ears]  [shut-up-raccoon] [fantazy-raccoon] [roll]
และคงสงสัยว่าผมอยู่ที่ไหน ที่ประจำผมข้างสระน้ำครับ โปรดดูแววตาผมซิ...................... [smi_ley]

ออฟไลน์ numz

• ทีมพาออกทะเล !
  • หุ่นไล่กา !
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 23 มีนาคม 2013, 10:22:11 PM »
 [gr_in] เคลิ้มเชียวว......  [pig6456]
fart-raccoon ข้อมูลติดต่อจ๊ะ

หากล่วงเกินใครไปขออภัยด้วยเพราะช่วงนี้.... กุติสแตก!

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 23 มีนาคม 2013, 10:22:41 PM »

น้องกาย  พิมพ์เองหรือป่าวครับ  ตัวจริงใช่ไหมเนี้ย

สวัสดีครับ  น้องกาย  [roll]    โตขึ้นมา  สาวตรึมแน่เลย   

แซวน้องกายเล่นๆหน่ะ   ป่ะป๊า น้องกาย ตั้งชื่อหวาดเสียวน่ะ  ถ้าเปลี่ยนจากน้องกายเป็นน้องเกย์หล่ะ หมดกันเลย   ล้อเล่ง อ่ะน่ะ laughhahaha

เรื่องชื่อของน้องกาย พี่สาวแม่ต่ายคิดให้ครับ
เกิดจากการรวมชื่อกันครับ ระหว่าง ก๊อ ซึ่งเป็นภาษาจีนกวางตุ้งแปลว่าพี่
รวมกันกับ ต่าย เลยกลายเป็น กาย ครับผม  [O.K.]

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 23 มีนาคม 2013, 10:36:56 PM »
[gr_in] เคลิ้มเชียวว......  [pig6456]
มันเป็นไปเองครับ ไม่ได้ตั้งใจ  [gr_in] [singer-raccoon] [thanks-raccoon]

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 23 มีนาคม 2013, 11:23:54 PM »
    มีเรื่องมาเล่า ให้ฟัง  เห็นคุณ สาธิตว่า น้องกายไปด้วยไม่สะดวก  

พ่อกับแม่ ครอบครับนึง พ่อก็คุยกับแม่ว่า ลูกเราเริ่มโตแล้วน่ะ เวลาเราจะมีอะไรกัน จะพูดจาเหมือนก่อนไม่ได้แล้วน่ะ  ต่อไปเราต้องใช้รหัสลับน่ะ ถ้าต้องการ  ไม่เช่นนั้น ลูกจะจดจำคำไปใช้  แม่ก็โอเค  

อ้อ ลืมบอกไป ลูกยังไม่โต ก็เลยยังนอนกับพ่อและแม่  ยังไม่แยกห้องนอน  

มีคืนหนึ่ง  พ่อก็มีความรู้สึกอยากขึ้นมา  เห็น ลูกหลับอยู่ ก็ชวนแม่ทำการบ้าน  พ่อและแม่ก็รีบจัดแจง ถอดเสื้อผ้า เหลือแต่ตัวล่อนจ้อน พ่อกำลังได้ที่ ตื่นตัวเต็มที่  เจ้ากรรม ลูกตื่นขึ้มมาเห็นพอดี  ด้วยที่ยังไร้เดียงสาอยู่ และอยากรู้อยากเห็น  จึงชี้ไปอันนั้นของพ่อว่า นี่อะไรครับ..พ่อ    พ่อก็ตอบว่า รถมอไซค์หน่ะลูก  ลูกก็ชี้ไปที่ของแม่อีกว่า นี่เขาเรียกว่าอะไรครับ...แม่    แม่ก็กะตุกกระตั๊ก ตอบไปว่า เออ.. โรงจอดรถจ๊ะลูก ลูกก็ถอดกางเกงตัวเองออก ชี้ไปที่ของตัวเอง  แล้วของผมเรียกอะไรครับ  เออ จักรยานจ๊ะลูก แม่ก็ตอบแบบเสียไม่ได้   ถ้าลูกโตขึ้น มันก็จะเป็นรถมอไซค์เหมือนของพ่อนี่หล่ะลูก   ลูกอย่าซักมากน่ะ แม่ง่วงแล้ว   นอนได้แล้วน่ะลูก  

พ่อและแม่ ก็รอให้ลูกหลับก่อน  พอแน่ใจว่าลูกหลับแล้ว ก็ทำการบ้านกันต่อ  ทำำไปได้สักพักนึง เจ้ากรรม ลูกร้องไห้ตื่นขึ้นอีกแระ เห็นภาพพ่อและแม่ กำลัง...กันอยู่   ก็ถามว่า  พ่อกับแม่ทำอะไรกันอ่ะครับ  พ่อก็คิดไม่ออกว่าจะตอบยังไงดี ก็ตอบส่งๆไป  เออ...คือ    คือพ่อเอา รถมอไซค์มาจอดที่โรงจอดรถหน่ะลูก  ไป..ไป   ไปนอนได้แล้วน่ะลูก  

ลูกชายร้องไห้  ไม่เอา  หนูไม่นอน  หนูจะเอาจักรยานไปจอดที่โรงจอดรถก่อน        

ออฟไลน์ jinn

• ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นาน
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 23 มีนาคม 2013, 11:28:03 PM »
ชมภาพ...แล้วอารมณ์ดี...ครับ ...

เพิ่มพลัง....ให้ชีวิต...
ข้อมูลส่วนตัว...ครับ
http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=2946.0

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 23 มีนาคม 2013, 11:44:13 PM »
   มีเรื่องมาเล่า ให้ฟัง  เห็นคุณ สาธิตว่า น้องกายไปด้วยไม่สะดวก  

พ่อกับแม่ ครอบครับนึง พ่อก็คุยกับแม่ว่า ลูกเราเริ่มโตแล้วน่ะ เวลาเราจะมีอะไรกัน จะพูดจาเหมือนก่อนไม่ได้แล้วน่ะ  ต่อไปเราต้องใช้รหัสลับน่ะ ถ้าต้องการ  ไม่เช่นนั้น ลูกจะจดจำคำไปใช้  แม่ก็โอเค  

อ้อ ลืมบอกไป ลูกยังไม่โต ก็เลยยังนอนกับพ่อและแม่  ยังไม่แยกห้องนอน  

มีคืนหนึ่ง  พ่อก็มีความรู้สึกอยากขึ้นมา  เห็น ลูกหลับอยู่ ก็ชวนแม่ทำการบ้าน  พ่อและแม่ก็รีบจัดแจง ถอดเสื้อผ้า เหลือแต่ตัวล่อนจ้อน พ่อกำลังได้ที่ ตื่นตัวเต็มที่  เจ้ากรรม ลูกตื่นขึ้มมาเห็นพอดี  ด้วยที่ยังไร้เดียงสาอยู่ และอยากรู้อยากเห็น  จึงชี้ไปอันนั้นของพ่อว่า นี่อะไรครับ..พ่อ    พ่อก็ตอบว่า รถมอไซค์หน่ะลูก  ลูกก็ชี้ไปที่ของแม่อีกว่า นี่เขาเรียกว่าอะไรครับ...แม่    แม่ก็กะตุกกระตั๊ก ตอบไปว่า เออ.. โรงจอดรถจ๊ะลูก ลูกก็ถอดกางเกงตัวเองออก ชี้ไปที่ของตัวเอง  แล้วของผมเรียกอะไรครับ  เออ จักรยานจ๊ะลูก แม่ก็ตอบแบบเสียไม่ได้   ถ้าลูกโตขึ้น มันก็จะเป็นรถมอไซค์เหมือนของพ่อนี่หล่ะลูก   ลูกอย่าซักมากน่ะ แม่ง่วงแล้ว   นอนได้แล้วน่ะลูก  

พ่อและแม่ ก็รอให้ลูกหลับก่อน  พอแน่ใจว่าลูกหลับแล้ว ก็ทำการบ้านกันต่อ  ทำำไปได้สักพักนึง เจ้ากรรม ลูกร้องไห้ตื่นขึ้นอีกแระ เห็นภาพพ่อและแม่ กำลัง...กันอยู่   ก็ถามว่า  พ่อกับแม่ทำอะไรกันอ่ะครับ  พ่อก็คิดไม่ออกว่าจะตอบยังไงดี ก็ตอบส่งๆไป  เออ...คือ    คือพ่อเอา รถมอไซค์มาจอดที่โรงจอดรถหน่ะลูก  ไป..ไป   ไปนอนได้แล้วน่ะลูก  

ลูกชายร้องไห้  ไม่เอา  หนูไม่นอน  หนูจะเอาจักรยานไปจอดที่โรงจอดรถก่อน        

มาให้ขำอีกแระ [roll] laughhahaha [roll]

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 23 มีนาคม 2013, 11:58:30 PM »
ชมภาพ...แล้วอารมณ์ดี...ครับ ...

เพิ่มพลัง....ให้ชีวิต...
ขอบคุณครับ คุณ ART    [wave-dance-raccoon]

ออฟไลน์ squid™

• ++ทีมพาออกทะเล++
  • ถูกใจกด Like+ 150
  • "อย่าทิ้งความกระหาย อย่าคลายความเชื่อ"
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 24 มีนาคม 2013, 01:14:16 AM »
รูปพี่สาธิตนี่ กำลังฟินได้ที่เลยนะครับ  [laugh-raccoon]
กดเลยนะตะเองที่อยู่เค้าเองล่ะ "Seize the day"

[tig12]

squid --> GolDFish --> ปลาทองคะนอง Valve --> เข้น้อยคอย DAC --> จิ้งจกจ๋า AMP ข้าอยู่ไหน -->อุย ดุก ดุก...-->
โดมคูล่า...หล่อค่อดเรยย -->Liberty--> Mike Lowery-->C3po™-->View Smith™ เหล่านี้คือชื่อ ยูสเซอร์ที่ผมใช้ครับ ไล่เรียงมาเรื่อย

LongPlay ADDICT

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 24 มีนาคม 2013, 03:31:13 AM »
รูปพี่สาธิตนี่ กำลังฟินได้ที่เลยนะครับ  [laugh-raccoon]

ก็ไปถึงไร่องุ่นแล้ว เลยถือโอกาสซะเลย  [gr_in] [singer-raccoon] [happy-ears]

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 24 มีนาคม 2013, 03:36:56 AM »

ถ้าคุณน้าผึ้ง อยากหาสถานที่ไปพักผ่อนกับแฟน น้องกายว่าที่นี่แหละครับ น่าจะทำให้ LOVE ได้ทั้งวัน

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 24 มีนาคม 2013, 03:50:13 AM »

เด๋ว..........ขอน้องกายโทรตามป๊า จากสระว่ายน้ำก่อนน๊ะครับ

อูยโหย  [pig90118] กินเหรียญ  [pig80901]

ออฟไลน์ track

• ถูกใจกด Like+ 33
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 24 มีนาคม 2013, 07:38:33 AM »
 [clap hand2] ครอบครับอบอุ่นน่ารัก ขอบคุณที่แชร์รูปให้พวกเราดูครับ เหมือนได้ไปพักผ่อนด้วยเลย ผมมีแรงทำงานเพิ่มมาละ   clapping-1-2

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 24 มีนาคม 2013, 01:31:07 PM »
[clap hand2] ครอบครับอบอุ่นน่ารัก ขอบคุณที่แชร์รูปให้พวกเราดูครับ เหมือนได้ไปพักผ่อนด้วยเลย ผมมีแรงทำงานเพิ่มมาละ   clapping-1-2
ขอบคุณมากครับ พี่ กิตติ ที่ชื่นชม  [roll]

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 24 มีนาคม 2013, 02:07:02 PM »

นอนที่บ้านเดิมมา 2 คืนแล้ว ก็เลยเปลี่ยนมานอนอีกหลังครับ
ซึ่งอยู่ติดกับไร่องุ่น และสวนซึ่งมีชิงช้าเยอะมากเลย................................ [heyheypig445]

น้องกาย ขอแม่ซักช๊อต  [p-h-o-t-o]

>>>>>>> หนึ่ง

>>>>>>>>>>>>>>> สอง

>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> สาม  [enjoy-raccoon]

ป๊ามาแล้ว ถ้าน้องกายไม่โทรตามไม่มานะเนี่ย........ไกวเบาๆ นะป๊า  [bounce ball]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มีนาคม 2013, 02:32:59 PM โดย Guy_Audio »

ออฟไลน์ tosa2k

• ถูกใจกด Like+ 86
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 24 มีนาคม 2013, 02:31:49 PM »
น่าไปเที่ยวมาครับ  [res] [res]
ติดต่อผมได้ที่นี่ครับ ^^<br />http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=10084.0 มือใหม่อยากเล่นหลอด ^^"

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 24 มีนาคม 2013, 02:36:47 PM »
น่าไปเที่ยวมาครับ  [res] [res]

เด๋วน้องกายไปรับ คุณอา เอ้ เลยครับ

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 25 มีนาคม 2013, 10:55:27 AM »

ตื่นขึ้นมาก็ลัลล้าเลยครับ  [heyheypig445]

ถ้ากายกับแม่ต่าย อยู่ที่สระน้ำ ป๊าจะไม่อยู่หร๊อก  [laugh-raccoon] [laugh-raccoon] [laugh-raccoon]  เก้าอี้ว่าง......... [roll]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มีนาคม 2013, 11:22:14 AM โดย Guy_Audio »