ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบ  (อ่าน 2814 ครั้ง)

ออฟไลน์ Agapanthu$

• Administrator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 67
  • ขออภัยในความไม่สะดวก
ทดสอบ
« เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2014, 01:04:44 AM »
 [chick-clap]

ออฟไลน์ squid™

• ++ทีมพาออกทะเล++
  • ถูกใจกด Like+ 150
  • "อย่าทิ้งความกระหาย อย่าคลายความเชื่อ"
Re: ทดสอบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2014, 02:20:08 AM »
ห้องใหม่ นึกถึงเจ้าของปั๊มน้ำมันนะฮะ
กดเลยนะตะเองที่อยู่เค้าเองล่ะ "Seize the day"

[tig12]

squid --> GolDFish --> ปลาทองคะนอง Valve --> เข้น้อยคอย DAC --> จิ้งจกจ๋า AMP ข้าอยู่ไหน -->อุย ดุก ดุก...-->
โดมคูล่า...หล่อค่อดเรยย -->Liberty--> Mike Lowery-->C3po™-->View Smith™ เหล่านี้คือชื่อ ยูสเซอร์ที่ผมใช้ครับ ไล่เรียงมาเรื่อย

LongPlay ADDICT

ออฟไลน์ Agapanthu$

• Administrator
  • ถูกใจกด Like+ 67
  • ขออภัยในความไม่สะดวก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2014, 02:25:46 AM »
มาซะดึกเลยผึ้ง  ไม่ได้คุยกันนานสบายดีนะคะ

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2014, 02:27:06 AM »
 พี่ไปหรอยหูฟัง ซินเค้าอยู่แต่เอาแค่ตัวเล็ก ซิน 6 น่ะครับนี่ก็ทำให้เค้าตัวนึง ตอนนี้เค้าใช้ opamp อยู่คู่กับ Iphone
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ squid™

• ++ทีมพาออกทะเล++
  • ถูกใจกด Like+ 150
  • "อย่าทิ้งความกระหาย อย่าคลายความเชื่อ"
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2014, 02:35:14 AM »
ไว้ไปหาครับช่วงนี้วุ่นวายหลายเรื่องเลยครับพี่เอ๋  ส่วนหูฟังจากห้าตัว ขายกินเหลือตัวเดียวครับพี่เล็ก  ตอนนี้ก็ชักอยากได้ดีๆกลับมาซักตัว คงกลางปีหน้าค่อยหามาประจำการใหม่คับ มองไว้ beyerdynamic dt880 น่าจะพอละ ใช้ทำงานได้ด้วย
กดเลยนะตะเองที่อยู่เค้าเองล่ะ "Seize the day"

[tig12]

squid --> GolDFish --> ปลาทองคะนอง Valve --> เข้น้อยคอย DAC --> จิ้งจกจ๋า AMP ข้าอยู่ไหน -->อุย ดุก ดุก...-->
โดมคูล่า...หล่อค่อดเรยย -->Liberty--> Mike Lowery-->C3po™-->View Smith™ เหล่านี้คือชื่อ ยูสเซอร์ที่ผมใช้ครับ ไล่เรียงมาเรื่อย

LongPlay ADDICT