ผู้เขียน หัวข้อ: โพสท์เถอะครับ จะได้รู้จักกันมากขึ้น ดีนะจะบอกให้  (อ่าน 6390 ครั้ง)

ออฟไลน์ electron

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 217
  • >> diy lover <<

ไม่มีอะไรครับ หุ หุ แค่สงสัยว่าทำไมเพื่อนสมาชิกหลายยยๆๆๆคน มาออนครับแต่ไม่โพสท์อะไรเลย อ่านอย่างเดียว ทำอะไรเล่นก็เอาด้วย แต่ไม่ค่อยโพสท์อะไรเลยครับ เงียบอยู่แบบนั้น ออนบ่อยมากด้วย อยากเห็นพวกเรา(ขอใช้คำนี้)โพสท์ พูดคุยกันมากขึ้นครับ เป็นการแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน แชร์ความคิดกัน และที่สำคัญเราจะได้รู้จักตัวตนกันมากขึ้นครับ ไม่ต้องเกรงใจครับ ตราบใดที่เราเคารพซึ่งกันและกัน ไม่มีปัญหาอะไรอยู่แล้วครับ เรามาเล่นสิ่งนี้ด้วยกัน ในความชอบที่เหมือนกัน มีอะไรอยากแสดงความคิดเห็นก็แสดงออกมาเถอะครับ สบายๆครับ อย่างกังวลอะไรเลย อย่างผมเองถ้าไม่พอใจอะไรมีปัญหาอะไรก็ pm ไปก็ได้ครับ บอกกล่าวกันจะได้สบายยยใจ เรามาดีไอวายเพื่อการพักผ่อนจากงานประจำครับ อยากให้แสดงความคิดเห็นกันมากๆ ทุกคนมีสิทธิและเสรีภาพเท่าเทียมกันครับ ต่างกันนิดนึงที่บางคนต้องช่วยกันดูแลเว็บบอร์ดบ้าง ก็เป็นหน้าที่ของเค้าก็เท่านั้น เพราะจำเป็นต้องมีครับ เพื่อการอยู่ร่วมกันอย่าง สบาย ๆ ไปข้างหน้าอย่างไม่มีปัญหา ... ฝากไว้ด้วยนะครับ ขอเถอะ ลุงขอร้อง นะ นะ   [roll]

ออฟไลน์ numz

• ทีมพาออกทะเล !
  • ถูกใจกด Like+ 49
  • หุ่นไล่กา !
เห็นด้วยค๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ!!!!!! แอบส่องเงียบๆกันมาหลายปีละนะบางคน
fart-raccoon ข้อมูลติดต่อจ๊ะ

หากล่วงเกินใครไปขออภัยด้วยเพราะช่วงนี้.... กุติสแตก!

ออฟไลน์ R&R

• ถูกใจกด Like+ 44
งานที่พวกน้าๆ ออกแบบมาให้เล่นจะผ่านการทดลองมาแล้ว ทำแล้วไม่ค่อยมีปัญหา ก็เลยไม่ค่อยได้ถามอะไร และอีกอย่างเกือบทุกตัวที่ทำสำเร็จสภาพมันเป็นกระสือ ยังไม่ได้ทำบ้านให้อยู่ก็เลยไม่ค่อยกล้าเอามาโชว์ ฟังมันแบบเปลือยๆ นั่นแหละ
เข้าเว็ปทุกวัน ส่วนใหญ่จะเข้ามาอ่านแล้วเก็บเกี่ยวประสบการณ์จากคนที่เจอปัญหาแล้วโพสต์ถาม บางปัญหาเราเคยเจอมาแล้วเราตอบได้ก็จะช่วยตอบให้

งานที่พวกน้าๆ ออกแบบมาให้เล่นจะผ่านการทดลองมาแล้ว ทำแล้วไม่ค่อยมีปัญหา ก็เลยไม่ค่อยได้ถามอะไร และอีกอย่างเกือบทุกตัวที่ทำสำเร็จสภาพมันเป็นกระสือ ยังไม่ได้ทำบ้านให้อยู่ก็เลยไม่ค่อยกล้าเอามาโชว์ ฟังมันแบบเปลือยๆ นั่นแหละ
เข้าเว็ปทุกวัน ส่วนใหญ่จะเข้ามาอ่านแล้วเก็บเกี่ยวประสบการณ์จากคนที่เจอปัญหาแล้วโพสต์ถาม บางปัญหาเราเคยเจอมาแล้วเราตอบได้ก็จะช่วยตอบให้
                                   [g-o-o-d]

ออฟไลน์ weera1

• Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 4
กำลังจับคู่ R TR LED diode ครับ กำลังประกอบ amp กับ 3+1 ซื้อมา 16ตัว ได้ 12ตัว แบบไม่เต็ม ซื้อมา 100ตัว วัดได้ 8 คู่ เฮ้อ led ซื้อมา 100 วัดได้ 4 คู่

ออฟไลน์ ฅนหระรี

• ถูกใจกด Like+ 55
เห็นด้วยค๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ!!!!!! แอบส่องเงียบๆกันมาหลายปีละนะบางคน

ไปว่าเขาผมเห็นพวกน้องหนุ่มก็เงียบกันไปตั้งหลายคน....อยากเห็นบรรยากาศเก่าๆนะครับหนุกดี

ออฟไลน์ falakamo

• ถูกใจกด Like+ 39

ไปว่าเขาผมเห็นพวกน้องหนุ่มก็เงียบกันไปตั้งหลายคน....อยากเห็นบรรยากาศเก่าๆนะครับหนุกดี
จริงแหละผมก็นึกว่า U30 แตก laughhahaha

ออฟไลน์ zeedmanza

• ถูกใจกด Like+ 22
รับทราบ ฮ่ะ...น้าเฉย.... [smi_ley]

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club

เชือกที่มัดแพมันขาดน่ะครับพี่ กำลังซ่อมกันอยู่  [gr_in]
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ R&R

ขาดกลุ่ม U-30 ขาดสีสันไปเยอะเลยครับ

คิดถึงน้าบังดอย สงสัยมัวแต่เลี้ยงลูก

ออฟไลน์ falakamo

• ถูกใจกด Like+ 39
ท่านหัวหน้าเผ่าก็หายครับกระทู้นี้จะเรียกให้น้องๆโพสหรือให้พี่ๆโพสหว่า laughhahaha

ออฟไลน์ jeerasak2330

• วัยเด็กมีแรงมีเวลาไม่มีเงิน วัยทำงานมีเงินมีแรงไม่มีเวลา วัยชรามีเวลา มีเงินแต่ไม่มีแรง
  • ถูกใจกด Like+ 19

ไม่มีอะไรครับ หุ หุ แค่สงสัยว่าทำไมเพื่อนสมาชิกหลายยยๆๆๆคน มาออนครับแต่ไม่โพสท์อะไรเลย อ่านอย่างเดียว ทำอะไรเล่นก็เอาด้วย แต่ไม่ค่อยโพสท์อะไรเลยครับ เงียบอยู่แบบนั้น ออนบ่อยมากด้วย อยากเห็นพวกเรา(ขอใช้คำนี้)โพสท์ พูดคุยกันมากขึ้นครับ เป็นการแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน แชร์ความคิดกัน และที่สำคัญเราจะได้รู้จักตัวตนกันมากขึ้นครับ ไม่ต้องเกรงใจครับ ตราบใดที่เราเคารพซึ่งกันและกัน ไม่มีปัญหาอะไรอยู่แล้วครับ เรามาเล่นสิ่งนี้ด้วยกัน ในความชอบที่เหมือนกัน มีอะไรอยากแสดงความคิดเห็นก็แสดงออกมาเถอะครับ สบายๆครับ อย่างกังวลอะไรเลย อย่างผมเองถ้าไม่พอใจอะไรมีปัญหาอะไรก็ pm ไปก็ได้ครับ บอกกล่าวกันจะได้สบายยยใจ เรามาดีไอวายเพื่อการพักผ่อนจากงานประจำครับ อยากให้แสดงความคิดเห็นกันมากๆ ทุกคนมีสิทธิและเสรีภาพเท่าเทียมกันครับ ต่างกันนิดนึงที่บางคนต้องช่วยกันดูแลเว็บบอร์ดบ้าง ก็เป็นหน้าที่ของเค้าก็เท่านั้น เพราะจำเป็นต้องมีครับ เพื่อการอยู่ร่วมกันอย่าง สบาย ๆ ไปข้างหน้าอย่างไม่มีปัญหา ... ฝากไว้ด้วยนะครับ ขอเถอะ ลุงขอร้อง นะ นะ   [roll]
โพสแน่ๆครับลุงตอนนี้หวานใจมวลสารครบแล้วรอดูผลงานผมด้วยนะครับลุง  laughhahaha [roll]

ออฟไลน์ P.Apiluk

• MOSKIDO
  • Full Member
  • ถูกใจกด Like+ 17
                ไม่มีอะไรครับ หุ หุ แค่สงสัยว่าทำไมเพื่อนสมาชิกหลายยยๆๆๆคน มาออนครับแต่ไม่โพสท์อะไรเลย อ่านอย่างเดียว ทำอะไรเล่นก็เอาด้วย แต่ไม่ค่อยโพสท์อะไรเลยครับ เงียบอยู่แบบนั้น ออนบ่อยมากด้วย

คล้ายๆว่า รักสนุก แต่ไม่อยากผูกพันธ์มั้งครับน้า     ไปล่ะ.  3-2-1-raccoon
ที่สุดของความเสียดาย คือ ตายแล้ว ยังใช้เงินไม่หมด
ที่สุดของความสลด คือ ใช้เงินหมดแล้ว ยังไม่ตาย
โอนตังส์+ส่งของ = ที่นี่ครับ

โพสแน่ๆครับลุงตอนนี้หวานใจมวลสารครบแล้วรอดูผลงานผมด้วยนะครับลุง  laughhahaha [roll]

ใจเย็นๆ เช็คให้เรียบร้อย ถูกต้อง อย่าใจร้อน ค่อยๆทำทีละขั้นตามคำแนะนำของน้าแว่น ได้ฟังแน่.... ให้จริงเฮ๊อะว่าจะได้ชม อิ อิ  รอ.... [heyheybaby_watch]

ออฟไลน์ R&R

[unde_cided] [unde_cided]
                ไม่มีอะไรครับ หุ หุ แค่สงสัยว่าทำไมเพื่อนสมาชิกหลายยยๆๆๆคน มาออนครับแต่ไม่โพสท์อะไรเลย อ่านอย่างเดียว ทำอะไรเล่นก็เอาด้วย แต่ไม่ค่อยโพสท์อะไรเลยครับ เงียบอยู่แบบนั้น ออนบ่อยมากด้วย

คล้ายๆว่า รักสนุก แต่ไม่อยากผูกพันธ์มั้งครับน้า     ไปล่ะ.  3-2-1-raccoon
[unde_cided] [unde_cided]

ออฟไลน์ squid™

• ++ทีมพาออกทะเล++
  • ถูกใจกด Like+ 150
  • "อย่าทิ้งความกระหาย อย่าคลายความเชื่อ"
ปกติก็โพสต์ และออนอย่างสม่ำเสมอครับ ตะว่า ตั้งแต่ย้ายออฟฟิศมาที่ใหม่ เน็ทมันห่วย เซ็งกระบ๊วยจริงๆครับ จากที่เคยออนได้ทั้งวัน ก็เฮ้อ  [bored-raccoon] แล้วก็งานที่ต้องทำเพิ่มมากกว่าเดิม เลยโพสต์น้อยลงไปอย่างน่าใจหายครับ  [shock1]  แต่มีโอกาสก็แวบมาตลอดครับ  [gr_in]

พูดกันมากขึ้น เข้าใจกันมากขึ้น
  ยืมสโลแกนออเรนจ์มาซะโหน่ยยยยย  [in-love-raccoon]
กดเลยนะตะเองที่อยู่เค้าเองล่ะ "Seize the day"

[tig12]

squid --> GolDFish --> ปลาทองคะนอง Valve --> เข้น้อยคอย DAC --> จิ้งจกจ๋า AMP ข้าอยู่ไหน -->อุย ดุก ดุก...-->
โดมคูล่า...หล่อค่อดเรยย -->Liberty--> Mike Lowery-->C3po™-->View Smith™ เหล่านี้คือชื่อ ยูสเซอร์ที่ผมใช้ครับ ไล่เรียงมาเรื่อย

LongPlay ADDICT

ออฟไลน์ track

• ถูกใจกด Like+ 33
ผมขี่อายพูดไม่เก่งครับ อิ อิ

เอ๋...ใช้พิมพ์เอานี่นา ตอนพิมพ์ก็อยู่คนเดียวด้วย ไม่ใช่ละ 555  laughhahaha   

ออฟไลน์ Alcohol

• ถูกใจกด Like+ 225
  • อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
กลัวพื้นที่จัดเก็บข้อมูลเวปเต็ม จึงอ่านอย่างเดียว
 [laugh-raccoon] 3-2-1-raccoon
ข้อมูลของผม Please CLICK Here !!!!

ออฟไลน์ LAK Klongklue

• ถูกใจกด Like+ 180
  • สุขใดหรือจะเท่ากับความสงบ
ยอมรับนะบางทีก็เป็นรมณ์ๆอ่ะ [shock1] 3-2-1-raccoon

ออฟไลน์ numz

• ทีมพาออกทะเล !
  • ถูกใจกด Like+ 49
  • หุ่นไล่กา !
 fart-raccoon งานเยอะจนไม่มีเวลาจะออน อย่าว่างั้นเลยเวลานอนยังแทบไม่มี รันทดยิ่งนัก....

พนักงานดีเด่น 3เดือนติด.... ทำงาน08.30-02.45 ไม่มีลาไม่มีสาย...ทำทุกตำแหน่ง เขียน โฟลชาร์ต ไปจนถึงสอนวิธีการใช้งานกับ user (คือจบงานแล้ว ขาย>ติดตั้ง>ทดสอบการใช้งาน)... ขอขึ้นเงินเดือนเป็น 50k เจ้านายส่ายหัวดิ๊กๆเลย  [pig90124] [pig90124] [pig90124]
fart-raccoon ข้อมูลติดต่อจ๊ะ

หากล่วงเกินใครไปขออภัยด้วยเพราะช่วงนี้.... กุติสแตก!

ออฟไลน์ chatdhapol

• ถูกใจกด Like+ 35
ผมนะ..ได้แต่อ่านๆๆๆอย่างอื่นไม่เป็นเลย...ยังไม่เข่าข่ายนัก diy.เลยครับ.... 3-2-1-raccoon

ออฟไลน์ R&R

ผมนะ..ได้แต่อ่านๆๆๆอย่างอื่นไม่เป็นเลย...ยังไม่เข่าข่ายนัก diy.เลยครับ.... 3-2-1-raccoon
ต้องเริ่มต้นซัก Project นึงครับ ง่ายที่สุดก็ GainClone

คุณ "กำลังใจ" ก็เริ่มจากไม่เป็นอะไรเลย ตอนนี้แกเล่นหลอด 2A3 แล้วครับ

ออฟไลน์ Guy_Audio

• ถูกใจกด Like+ 93
  • UNIQUE MADE - BOUTIQUE SOUND
ช่ายครับโพสไปเถอะครับ เด๋วก็รู้จักกันมากขึ้นเอง  [gr_in]

ทีแรกก็นึกว่าเป็นเด็กวัยรุ่น  ที่ไหนได้เราคนสูงอายุวัยเดียวกันเลย

laughhahaha laughhahaha

ไปซื้อหัวแร้งมา 1 อัน เดี๋ยวมีเรื่องคุยกันยาว
หากจะไปซื้อ แนะนำหายี่ห้อ goot ซื้อครั้งเดียวใช้ได้ยาวนาน
ยันหลายเรียนจบ ปวช.
 laughhahaha

ว่าแต่ข้าวเหนียวมะม่วงยังทานไม่หมด ค่ำนี้จะกลับไปหม่ำต่อครับ
 [pig6456]
ข้อมูลของผม Please CLICK Here !!!!

ออฟไลน์ Tarot

• ถูกใจกด Like+ 14
    • http://www.diyaudiovillage.net/index.php?PHPSESSID=6edc021edb0bf020de02e0a349559d10&topic=1782.0

ทีแรกก็นึกว่าเป็นเด็กวัยรุ่น  ที่ไหนได้เราคนสูงอายุวัยเดียวกันเลย

ไปซื้อหัวแร้งมา 1 อัน เดี๋ยวมีเรื่องคุยกันยาว
หากจะไปซื้อ แนะนำหายี่ห้อ goot ซื้อครั้งเดียวใช้ได้ยาวนาน
 laughhahaha

ว่าแต่ข้าวเหนียวมะม่วงยังทานไม่หมด ค่ำนี้จะกลับไปหม่ำต่อครับ
 [pig6456]
กินข้าวเหนียวมะม่วง...ระวังจะผอมเอานา...น้าอัล...เอามาให้ผมเถอะ... [roll]

laughhahaha

[pig6456]
กินข้าวเหนียวมะม่วง...ระวังจะผอมเอานา...น้าอัล...เอามาให้ผมเถอะ... [roll]

คุมน้ำหนักมาตั้งนาน เผลอใจข้าวเหนียวมูลกับมะม่วงน้ำดอกไม้เข้าให้
เห็นผลทันตาน้ำหนักขึ้นพรวด

สองคนตายายมานั่งตัดพ้อกันเอง.....เธอไม่เตือนฉันบ้างเลย... [roll] [in-love-raccoon]

ออฟไลน์ ต่อภูเขียว

• ถูกใจกด Like+ 47
ผมคนนึงออนอยู่แต่ไม่ค่อยโพสต์ครับ เวลาจะโชว์ผลงานไม่ค่อยมีเหมือนเดิมแล้วครับ เช้าออกแต่เช้าเย็นกลับค่ำ เสาร์อาทิตย์ยุ่งกะงานส่วนตัว เวลาฟังเพลงยังไำม่ค่อยได้ฟังเลยครับ เห็นเขาทำโน่นทำนี่ใจก็อยากครับ ก็เลยได้แต่ดูอย่างเดียว อีกอย่างเอารูปลงแล้วรูปมันไม่ขึ้นครับ

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
 วันก่อนเห็นโพสได้แล้วนี่ครับ
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ LED

• ถูกใจกด Like+ 26
 ขอโพสต์ กะเขามั่่ง  ดูอย่างเดียวมานานแล้ว [roll]

ออฟไลน์ ต่อภูเขียว

• ถูกใจกด Like+ 47
หรือว่าเครื่องที่สำนักงานมันจะบล๊อครูปไว้ เพราะหลายท่านโพสต์รูปขึ้น อีกหลายท่านมันขึ้นเป็นไอคอน