ผู้เขียน หัวข้อ: JustSnipe ใช้ฟรีได้กี่ครั้งครับ  (อ่าน 1976 ครั้ง)

ออฟไลน์ Alcohol

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 225
  • อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
JustSnipe ใช้ฟรีได้กี่ครั้งครับ
« เมื่อ: 28 กันยายน 2012, 08:42:44 AM »
ตามหัวข้อเลย ว่าฟรีได้กี่ครั้ง
และเมื่อหมดกระสุน จะต้องทำอย่างไร ท่านที่ใช้ประจำช่วยแนะนำด้วยครับ
ข้อมูลของผม Please CLICK Here !!!!

Re: JustSnipe ใช้ฟรีได้กี่ครั้งครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 กันยายน 2012, 10:23:23 AM »
แฟนนักบิด eBay มาตอบให้ชื่นใจหน่อนะ..
 [res]
ข้อมูลของผม Please CLICK Here !!!!

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
Re: JustSnipe ใช้ฟรีได้กี่ครั้งครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 กันยายน 2012, 10:29:15 AM »
ส่วนใหญ่ก็ประมาณ 5-6 ครั้ง ไม่วินไม่นับ  ซื้อไปเลยครับ  มีตั้งแต่ 10-100$   อย่างไรก็คุ้ม ถ้าจะดูชุดใหญ่ต้องถามน้าเด้งดึ๋ง แกใช้ชุดใหญ่อยู่  ผมไม่ค่อยได้บิท ซื้อชุดกลางไว้ 100 win

ใช้ฟรีลองใช้ตัวนี้ดูครับพี่ เมื่อก่อนผมใช้อยู่

>>> http://www.snip.pl/
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ ฅนหระรี

• ถูกใจกด Like+ 55
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 กันยายน 2012, 10:36:21 AM »
ใช่อันนี้หรือเปล่าครับ
http://www.justsnipe.com/auctions/products.asp

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 กันยายน 2012, 02:54:23 PM »
เขาเขียนไว้ตัวเบ้อเริ่ม ดันไม่ได้อ่านให้ละเอียด มัวแต่ Login จะยิงท่าเดียว

ขอขอบคุณทุกท่านครับ