ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นใครมาวาง link แปลกๆอย่าได้คลิ๊กเข้าไปนะครับ  (อ่าน 1358 ครั้ง)

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
ช่วงนี้มีอดีตสมาชิกมาโพส link แปลก ทั้งการพนัน และ พวกคริปโทเคอร์เรนซี   อย่าได้คลิ๊กเข้าไปกันนะครับ เผื่อบางครั้งผมไม่ได้ออนไลน์ แล้วมีคนมาโพสรบกวนช่วยแจ้ง เราไม่รู้เจตนารวมถึงช่วงนี้อาชญากรทางไซเบอร์มากมาย ดังนั้นควรระวังกันไว้ด้วยครับ  พอดีวันนี้ไปเจาะเลือดออกจากบ้านตั้งแต่ตี 4 กลับมาก็หลับเลยตื่นมาเจอ ไล่ลบไปสามคนแล้วไม่คิดว่าจะมาอีก  ผมไม่แน่ใจว่าสมาชิกโพสเอง หรือโดนแฮกชื่อเข้ามา ดังนั้นเห็นอะไรที่แปลกไม่เกี่ยวกับ ดีไอวาย อย่าได้คลิ๊กตาม link เด็ดขาดนะครับ และแจ้งทางผู้ดูแลหรือผมมาเดี๋ยวจะดำเนินการลบกระทู้และลบสมาชิกผู้นั้นออกให้เองครับ ขอบคุณครับ
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ chiko

• ถูกใจกด Like+ 170
Re: เห็นใครมาวาง link แปลกๆอย่าได้คลิ๊กเข้าไปนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2023, 06:26:42 PM »
เห็นมาระยะนึงแล้วครับ แต่ไม่ได้ตามเข้าไปดูครับ

ออฟไลน์ falakamo

• ถูกใจกด Like+ 39
Re: เห็นใครมาวาง link แปลกๆอย่าได้คลิ๊กเข้าไปนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2023, 08:14:25 PM »
รับทราบครับ [finger16]

ออฟไลน์ pansak

• ถูกใจกด Like+ 38
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2023, 05:06:30 AM »
ขอบคุณครับ

พันธุ์ศักดิ์

ออฟไลน์ sw067362

• ถูกใจกด Like+ 115
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2023, 09:03:48 AM »
ขอบคุณครับ [elf14]