ผู้เขียน หัวข้อ: The first tube amp by RaGa  (อ่าน 12128 ครั้ง)

ออฟไลน์ chiko

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 170
Re: The first tube amp by RaGa
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2015, 12:32:27 AM »
[smiling-tongue]มาลุ้น ขอบจอ ด้วยคน [yellow-lol]

ของน้าเข้าที่หรือยังครีบ
ตอนนี้กำลังเปิดฟังทุกวันครับ ดีขึ้นกว่าตอนเสร็จใหม่ๆ ครับ

ออฟไลน์ RaGa

• Full Member
  • ถูกใจกด Like+ 13
Re: The first tube amp by RaGa
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2015, 09:34:36 AM »
วันนี้ปรับไฟใหม่ตามคำแนะนำจากพี่เล็ก ได้ประมาณนี้ครับ (ที่ระบุค่าเดียวคือได้เท่ากัน)พอได้หรือยังครับ  [chick2]
เสียงตอนนี้มีความกระจ่างขึ้น ใสขึ้น เบสเคลียร์ดีครับลูกใหญ่ดีครับ ฟังกับปรีกล่อมกรุง

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2015, 11:15:57 AM »
   [อ่ะเคร]  รอให้ผ่านซัก 60 ชม.ก่อนครับ แล้วค่อยมาดูว่าพอใจแล้วหรือไม่กับสิ่งที่เป็นอยู่ ถึงตอนนั้นค่อยมาดูกันว่าจะปรับอะไรอย่างไงต่อไปครับ
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ RaGa

• Full Member
  • ถูกใจกด Like+ 13
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2015, 03:05:50 PM »
สักเพลงครับ ช่วยติชมด้วยนะครับ จะได้มีแนวทาง

https://www.youtube.com/watch?v=evESZnwMm6M&feature=youtu.be

ออฟไลน์ MACorPC

• Member
  • *
  • ถูกใจกด Like+ 1
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2017, 01:49:34 AM »
 [chick-clap] [huge-thumbs-up]