ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ output tr สำหรับ kt88 pushpull ข้างละ 2 หลอด  (อ่าน 5234 ครั้ง)

ออฟไลน์ saiyan

• ดนตรีคือชีวิต
  • Full Member
  • ถูกใจกด Like+ 10
  • เด็กหลอดแก้ว
    • http://www.diyaudiovillage.net
อยากได้ output tr สำหรับ kt88 pushpull  ข้างละ 2 หลอด  ไม่ทราบจะสั่งได้ที่ไหน  ราคาประมาณเท่าไหร่ ครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ เอาแบบไปวัดไปวาได้  ครับ ขอ เบอร์โทรด้วยครับ    ขอบคุณสมาชิกล่วงหน้าครับ .... สายยันธ์ ชัยบรรฑิตย์  [smi_ley] [roll-eyes] [roll-eyes]

ขอบคุณครับ สำหรับข้อมูลตอนแรกจะต่อ 6550 pushpull ก็เลยเปลี่ยนใจ ใช้ kt88 แทนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มีนาคม 2012, 08:59:17 AM โดย saiyan »

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
Re: อยากได้ output tr สำหรับ kt88 pushpull ข้างละ 2 หลอด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 มีนาคม 2012, 10:16:26 PM »
โทรไปที่นี่ครับ แล้วบอกความต้องการ คุณภาพโอเค ราคายุติธรรม ผมใช้บริการมาหลายปีแล้ว 086-7866866
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ