ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรบกวนขนาดตู้ กxยxส ครับ  (อ่าน 11981 ครั้ง)

ออฟไลน์ psang

• หูกระทะอมมือ
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 33
Re: ขอรบกวนขนาดตู้ กxยxส ครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 05 กันยายน 2012, 08:33:02 AM »
ส่วนเคล็ดวิชา  การตัดไม้  การเข้าไม้ทำตู้  รวมถึงการปลุกเสก  นั่นต้องมีค่าขึ้นครูนะครับ

ตามมาอ่านครับ

ขอบพระคุณในความรู้ เผื่อจะได้นำไปปรับใช้กับลำโพงติดรถยนต์อายุเกือบ 30 ปีบ้างครับ

[res] [res] [res]

ออฟไลน์ lak

• ขอบคุณทุกความรู้
  • Member
  • *
  • ถูกใจกด Like+ 2
    • www.lakfoto.com
Re: ขอรบกวนขนาดตู้ กxยxส ครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 05 กันยายน 2012, 06:13:10 PM »
ขอบคุณพี่ มะละกอ กับ คุณ sergeant มากๆเลย
ผมได้เปิดกระโหลกแข็งๆ กับเขาเสียที [c--c]

ทำแล้วเป็นยังงัย มาอัพด้วยนะครับ
ปล.พี่มะละกอ ภาษาเขียนเพราะมากครับ ชอบครับ [res]