ผู้เขียน หัวข้อ: mosfetk 135+j50 ผมเอาอะไหล่เก่ามาทำใหม่ (panma9)  (อ่าน 2688 ครั้ง)

ออฟไลน์ Agapanthu$

• Administrator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 67
  • ขออภัยในความไม่สะดวก
mosfetk 135+j50 ผมเอาอะไหล่เก่ามาทำใหม่ (panma9)
« เมื่อ: 18 สิงหาคม 2013, 01:39:01 AM »
[sory2]
power ตัวนี้ผมทำก็เพราะเมียทิ้งอีกนั้แหละ บวก กับเสียงซับเบสเครื่องแรกไม่สะใจเลิยสร้างไว้กินเหล้าแก้เหงาครับ [guitar-watermelon]

ผมก็ไม่รู้ว่าทำแล้วได้กี่หวัดผมยังตามหาคำตอบอยู่ [enjoyment]

ตัวนี้หนักหน่อย 80% เป้นของเก่า และจากร้านของเก่า จากกองอะไหล่อิเลกที่เขาขายแบบชั่งกิโล แท่นสั่งพับใหม่
เดียวผมจะหารูปกิจกรรที่มีในกลุ่มสันป่าตองมาใหดู วัน หน้า ครับ งง

ออฟไลน์ Agapanthu$

• Administrator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 67
  • ขออภัยในความไม่สะดวก
Re: mosfetk 135+j50 ผมเอาอะไหล่เก่ามาทำใหม่ (panma9)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2013, 01:39:58 AM »
[laught-watermelon] ฮาดีครับ เอาอีก

อะไรมั่งก็ไม่รู้ เยอะไปหมด  [afraid]

โรงงานประกอบและผลิตแอมป์แบบบ้านๆ ผู้จัดการและพนักงานคนเดียวกัน [OH]

ครับ กว่าผมจะลงรูปเป็นก้ปาเข้าไปเป็นปีครับ พี่น้อง จากแอบดูเขามานานปี ก้ทนกับความคันไม่หวัย [mute-watermelon] ก็แอบทำ บ้าๆบอๆ ยุ้ย งง  [dizzy-smiley] เดียวหาตัวใหม่ทำ มันยังไม่ดังเลิยไม้รู้จะเอามาลง ยางไง

และ 807 ที่อาจารทำแล้ว  เราจะทำมาง เสียงดีมาก

น้าๆ   บ้านอยู่แถวไหนอ่ะ  เดี่ยวขอไปเที่ยวบ้านน้าบ้างนะ  [smiling-tongue]
[มาเลิยคราบ อยู่ ช.ม. -สันป่าตอง เจ้า ทุก บ่ายอาทิตเราจะมาเข้าชมรมทุกครั้ง  ยินดีต้อนรับ