ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยครับ ขอถามหน่อยครับ  (อ่าน 1565 ครั้ง)

ออฟไลน์ chiko

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 170
สงสัยครับ ขอถามหน่อยครับ
« เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2014, 07:12:12 PM »
  ผมเป็นสมาชิกเวบนี้เกือบปีแล้วครับ แต่ยังไม่เคยร่วม diy เลยครับบางโครงงานผมก็สนใจอยากลองทำบ้าง แต่ไม่ค่อยจะเข้าใจมากไม่รู้จะทำอย่างไร เข้าไปอ่านกระทู้ที่เค้าทำกรู๊บบาย ก็เห็นว่าจะเข้าท่าดี แต่ไม่รู้ว่าผมจะมีสิทธิได้เข้าร่วมหรือเปล่า หรือในกระทู้ตลาดประจำหมู่บ้านบางอย่างก็สนใจอยากซื้อมาไว้ลองใช้ก็ไม่แน่ใจว่าจะมีสิทธิซื้อหรือไม่ ผมอ่านกติกา ก่อนทำการซื้อ-ขายต้องทำลายเซ็นก่อน ผมได้ทำลายเซ็นไว้แล้วแต่ไม่รู้ว่าถูกต้องหรือไม่ จะถามใครครับ  รบกวนน้าๆช่วยตรวจสอบให้ด้วยครับ  (ป.ล วันนี้ได้โอนเงิน 1000 บาทร่วมกองทุนเพื่อเวป บัญชี ขวัญเรือน เสมอชาติ ) ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ falakamo

• ถูกใจกด Like+ 39
Re: สงสัยครับ ขอถามหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2014, 07:16:03 PM »
ไม่รุจะพิมอะไรเลย [exclamation]

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2014, 07:20:38 PM »
 สมาชิกทุกคนในหมู่บ้านนี้มีสิทธิเท่าเทียมกันทุกคนที่จะซื้อสินค้าในห้องตลาด และ ร่วมทำการ GB ครับ ส่วนการไม่เข้าใจเป็นเรื่องปกติครับเพราะว่าเราไม่ได้เรียนมาทางสายนี้โดยตรง มาเรียนรู้เอาที่นี่ครับ งาน GB จะมีคนช่วยแนะนำการประกอบให้ทุกขั้นตอนเวลามีปัญหาเราก็มาโพสถามที่กระทู้ส่งการบ้านกันครับ อยู่กันแบบสบายๆครับ ไม่ต้องซีเรียส  ส่วนการทำลายเซ็นต์ทุกอย่างถูกต้องสมบูรณ์แล้วครับ ยกเว้นถ้าจะขายของในห้องตลาดก็ต้องเบอร์บัญชีเพิ่มแค่นั้นครับ  และ ก็ขอขอบพระคุณในน้ำใจสำหรับเงินสนับสนุนเว็บครับ
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ falakamo

• ถูกใจกด Like+ 39
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2014, 07:22:40 PM »
ยินดีต้อนรับครับเตรียมเงินไว้เยอะๆก็สนุกแล้วครับ [fb-smiling]

ออฟไลน์ chiko

• ถูกใจกด Like+ 170
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2014, 07:47:55 PM »
ขอบคุณครับ ยินดีจะสนับสนุนตามโอกาศและสถานะภาพครับ ผมคิดนะว่า ความรู้คือ พลังและอำนาจ อยากให้เวปดีๆให้ความรู้กับทุกคนอยู๋นานๆ เด่วไปจ้องดู กระทู้น้าครีเอจเฮ้าร์ เครียร์บ้านก่อนเลย อิอิ 

ออฟไลน์ Agapanthu$

• Administrator
  • ถูกใจกด Like+ 67
  • ขออภัยในความไม่สะดวก
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2014, 08:29:18 PM »
ได้ทำการอัพเดทบัญชีเงินกองทุนให้แล้ว  ขอบคุณมากค่ะ

http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=873.30