ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากให้เสี่ยตั้ม tfender ครับ  (อ่าน 1682 ครั้ง)

ออฟไลน์ ton taopoon

• Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 27
ฝากให้เสี่ยตั้ม tfender ครับ
« เมื่อ: 18 มีนาคม 2014, 11:56:23 AM »
รูปพาสสีฟครอสในวาฟฟิเดลไดมอนด์รุ่นล่าสุดครับ ในรูปน่าจะเป็นของ 3 ทางตั้งพื้น [happy-dreaming]

ตัววางหิ้ง 121 ของผมน่าจะอุปกรณ์น้อยกว่านี้ครับยังไม่อยากแกะยังฟังไม่ครบอาทิตย์นึงเลย555 ขอเวลาแป๊ปนึงนะ [yellow-lol]

พวก c r ข้างในน่าจะเหมือนกันเนอะ มีอะไรแนะนำได้นะเผื่อกระตุกต่อมคันจะได้รื้อให้ดู [smiling-tongue] [singing-happy]