Source & Line amp & Amplifier Project ผลงาน DIY > Musical Instrument

MESA BOOGIE .22 studio

(1/5) > >>

CreÃte_Lek ♫:
จั่วหัวไว้ แกะวงจรจริงเสร็จแล้วมาเทียบจะได้ไปสั่งพันหม้อแปลงเตรียมไว้ก่อนครับ

ทำเป็นหัวแอมป์อย่างเดียวดีกว่าเพราะลำโพงผมมีให้เลือกเล่นเยอะ อีกอย่างผมชอบ 10นิ้วสองดอก มากกว่า 12 นิ้วดอกเดียว แบบนี้เลยแนวผมต้องดุๆ เถื่อนๆหน่อย

niraso:
นี่แค่เีรียกน้ำย่อยครับเองเหรอครับ ถ้าของจริงจะขนาดไหนเนี่ย  [frightened-12]

จะลองเทียบดูว่าตัวจริง กับ ตัวที่เราทำ คนที่เล่นประจำจะเลือกใคร [look-for-11]

เตรียมหาโลโก้แล้ว ของผมต้องแบบนี้เลย เดี๋ยวให้ตาเขียดเย็บหนังตาเขียดให้แทนหนังตะเข้ พับกล่องเสร็จ เดี๋ยวขึ้นโครงเลย ต้องทำให้เจ้าของตัวต้นแบบร้องซี๊ดดดดด้วย

โอ้ชิ้นละ 1452 บาทรวมส่ง  แต่เห็น bid item แล้วเดี๋ยวจะไปชิงมา บ้านเราแพงหรือเปล่าครับแบบนี้

fender:

--- อ้างจาก: CreAteHoUse® ที่ 20 มกราคม 2014, 08:42:53 PM --- โอ้ชิ้นละ 1452 บาทรวมส่ง  แต่เห็น bid item แล้วเดี๋ยวจะไปชิงมา บ้านเราแพงหรือเปล่าครับแบบนี้

--- End quote ---

เมืองไทย ไม่เคยเห็นที่ไหนขายนะครับ 

ส่งเองถูกกว่าหรือเปล่าครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version