GALLERY HOUSE ห้องแสดงผลงาน และ หลอดสวย ๆ หายาก > Vacuum Tubes & Solid State Amp Gallery

6550se dri12ax7

(1/2) > >>

zero one:
ประกอบ amp se ให้ลูกค้า 1 เครื่อง เสร็จแล้วเอามาฝากพี่น้อง

zero one:
ด้านในคับ

zero one:
รอบหน้า รอ พบกับ 300 b  dri ด้วย 6sn7 หลอด50 ปีชูกวง 

darkEnergy:
เสียงเป็นไงบ้างครับ  [great]

aon-amp:

--- อ้างจาก: zero one ที่ 09 เมษายน 2011, 08:17:36 PM ---ขอบอก  ว่าตัวนี้ไม่มีฮัมไม่มีจี่ สงัดดี ฟังกลางคืน แล้ว ไม่อยากหลับ

--- End quote ---
ไม่ฮัม ไม่ จี่ พอเข้าใจ แต่ไอ้ ฟังกลางคืนแล้วไม่อยากหลับ นี่
ไม่ฟังแล้ว สนุกสนาน ก้ ฟังแล้วเพราะจนหลับไม่ลง
หรือไม่ก็โหยหวน นะพี่ :P :P ขอดูวงจรบ้างสิครับ คนอื่นเค้าสะสมหลอด ผมสะสมวงจรครับ  [great] [great] [))] [))]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version