ผู้เขียน หัวข้อ: ความรู้เบื้องต้นสำหรับมือใหม่ที่อยากเล่นแผ่นดำเกี่ยวกับหัวเข็ม MM และ  (อ่าน 35095 ครั้ง)

ออฟไลน์ squid™

• ++ทีมพาออกทะเล++
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 150
  • "อย่าทิ้งความกระหาย อย่าคลายความเชื่อ"
ดูอย่างนี้อยู่ด้านหน้า แต่เวลาแผ่นหมุนแปรงจะอยู่หลังอ่าครับน้ารุ่ง แผ่นหมุนตามเข็มนาฬิกา  [yellow-lol]
กดเลยนะตะเองที่อยู่เค้าเองล่ะ "Seize the day"

[tig12]

squid --> GolDFish --> ปลาทองคะนอง Valve --> เข้น้อยคอย DAC --> จิ้งจกจ๋า AMP ข้าอยู่ไหน -->อุย ดุก ดุก...-->
โดมคูล่า...หล่อค่อดเรยย -->Liberty--> Mike Lowery-->C3po™-->View Smith™ เหล่านี้คือชื่อ ยูสเซอร์ที่ผมใช้ครับ ไล่เรียงมาเรื่อย

LongPlay ADDICT

ออฟไลน์ RuNgPuEnGⓇ

• Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 590
  • Emergency :[img width=800 height=600]
ดูอย่างนี้อยู่ด้านหน้า แต่เวลาแผ่นหมุนแปรงจะอยู่หลังอ่าครับน้ารุ่ง แผ่นหมุนตามเข็มนาฬิกา  [yellow-lol]

แปลงหน้ากว้างครับ กวาดร่องก่อนหน้าไว้ 1 รอบก่อนที่หัวเข็มจะถึง  [smile-11]

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
 ปกติก่อนลงหัวเข็มทุกครั้งก็ต้องใช้ แปรงนาโนกวาดก่อน 3-4 เที่ยวครับแล้วค่อยลงหัวเข็มเป็นปกติของคนเล่นแผ่นดำ

Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ punTR

• Full Member
  • ถูกใจกด Like+ 13
เอาไว้เก็บความถี่เรโซแน้นครับ

ออฟไลน์ xtreme

• ถูกใจกด Like+ 89
Shure M97xE   กับ  44-7 มีความเห็นเป็นไงบ้างครับ ใครเคยลองเทียบบ้าง  [what11]

หัวราคาประมาณนี้(<5,000) ตัวไหนฟังนุ่มนวล เหมาะกับ System ที่สดสว่างอยู่แล้วบ้างครับ  [0002053E]