ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อจ้าวคุณปู่(STK070)อยากซ่า......  (อ่าน 11404 ครั้ง)

ออฟไลน์ boonma

• Member
  • *
  • ถูกใจกด Like+ 3
Re: เมื่อจ้าวคุณปู่(STK070)อยากซ่า......
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2011, 09:31:04 AM »
อีกตัวครับ โกปุ่น ช่วยดูหน่อยครับ กำลังทดลองอยู่ครับ ตอนนี้เปิดได้ ประมาณ 3.5 ชม. เองครับ

หม้อน่าใช้มากๆครับ...เสียงดีกว่าตัว GB ไหมครับ

ตัว GB ยังไม่ได้ลองเลยครัยน้า กะว่าจะเบิร์นเครื่องให้ผ่าน 50 ชม.ก่อนครับ
ก่อนหน้านี้ใช้ หม้อ EI กับ GC อีกเครื่องหนึ่ง ใช้ได้มาระยะหนึ่งแล้ว เสียงเบสดีมากครับ
ถ้าเทียบกับหม้อ R-core แต่ หม้อ R-core ก็มีข้อดี อีกแบบครับ เบสน้อยกว่า แต่ ได้เสียง กลางใสขึ้นครับ
ส่วนตัวผมชอบ R-core ครับ