ผู้เขียน หัวข้อ: น้าบังได้บังดอยน้อยแล้ว... ลูกสาว 3.5 กิโลกรัม . ขอแสดงความยินดีด้วยครับ  (อ่าน 17745 ครั้ง)

ออฟไลน์ TOM

• Less is More ..... Back to basic ..........
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 27
  • WOW WOW WOW Simply the best
พอมีใครทราบข่าวน้าบังว่าได้น้องบังดอยน้อยหรือยัง .................. [roll-eyes]  [roll-eyes] [roll-eyes] [gr_in] [gr_in] [c--c] [c--c]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 กรกฎาคม 2012, 09:39:33 PM โดย TOM »

ออฟไลน์ psang

• หูกระทะอมมือ
  • ถูกใจกด Like+ 33
Re: น้าบังได้บังดอยน้อยหรือยัง ...........ใครทราบบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2012, 08:30:45 PM »
นั่นซิ เห็นคุณพ่อออนอยู่ ท่าทางจะใจเย็น  [unde_cided]
เมื่อไหร่จะได้ยินข่าวน้องบังน้อย ผมรอแสดงความยินดีอยู่ด้วยคนครับ  fart-raccoon

ออฟไลน์ rambutan

• ทีมพาออกทะเล !
  • ถูกใจกด Like+ 23
  • สังกัดพรรค U30+1
Re: น้าบังได้บังดอยน้อยหรือยัง ...........ใครทราบบ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2012, 08:37:44 PM »
คุยกันล่าสุดเมื่อวานครับ บังบอกว่า กำหนดคลอดคือเมื่อวาน แต่ก้ยังไม่คลอดครับ

ออฟไลน์ TOM

• Less is More ..... Back to basic ..........
คุยกันล่าสุดเมื่อวานครับ บังบอกว่า กำหนดคลอดคือเมื่อวาน แต่ก้ยังไม่คลอดครับ

ขอบพระคุณครับ น้าเงาะ  อย่างนั้นมารอลุ้นกัน ... ครับ ...........
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 กรกฎาคม 2012, 09:39:57 PM โดย TOM »

ออฟไลน์ numz

• ถูกใจกด Like+ 49
  • หุ่นไล่กา !
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2012, 09:21:15 PM »
คลอดแล้วตั้งแต่ช่วงบ่ายๆคับ ได้ลูกสาว เห็นว่าหนัก 3.5 ไมรู้มันฟังผิดมั้ย คงตัวใหญ่มาก ป่านนี้ บังๆขึ้นรถทัวร์ไปหละ รถออก3ทุ่ม
fart-raccoon ข้อมูลติดต่อจ๊ะ

หากล่วงเกินใครไปขออภัยด้วยเพราะช่วงนี้.... กุติสแตก!

ออฟไลน์ numz

• ถูกใจกด Like+ 49
  • หุ่นไล่กา !
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2012, 09:23:25 PM »
 [thumbs-up-raccoon] ไอ่ขนไม่ดูเฟสบุค โม้กัน3คนกะตาผึ้งใน wall บังๆ กดไป30ก่า rep

ลุ้นกันตั้งแต่น้ำเดินจนคลอด
fart-raccoon ข้อมูลติดต่อจ๊ะ

หากล่วงเกินใครไปขออภัยด้วยเพราะช่วงนี้.... กุติสแตก!

ออฟไลน์ TOM

คลอดแล้วตั้งแต่ช่วงบ่ายๆคับ ได้ลูกสาว เห็นว่าหนัก 3.5 ไมรู้มันฟังผิดมั้ย คงตัวใหญ่มาก ป่านนี้ บังๆขึ้นรถทัวร์ไปหละ รถออก3ทุ่ม

ขอบพระคุณครับ ...

ขอแสดงความดีใจด้วยนะครับ น้าบัง ..........

ขอให้ลูกสาวมีสุขภาพแข็งแรง ร่าเริงสดใส เป็นที่รักของคนทั่วไป ทำอะไรก็ขอให้ประสพแต่ความสำเร็จสมปรารถนาทั้งร่างกาย จิตใจ และ สมบูรณ์พูลสุขด้วยสิ่งที่ปรารถนา .............

ออฟไลน์ Alcohol

• ถูกใจกด Like+ 225
  • อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
ไปคลอดที่ต่างจังหวัดเหรอ หากอยู่ที่ กทม. จะได้ไปเยี่ยมหลานซะหน่อย
ข้อมูลของผม Please CLICK Here !!!!

ออฟไลน์ Guy_Audio

• ถูกใจกด Like+ 93
  • UNIQUE MADE - BOUTIQUE SOUND
ยินดีด้วยครับ กับลูกสาว ตัวน้อยที่น่ารัก
ว๊า! วันนี้ผมก็ไม่ได้ดู facebook ซะด้วยไม่งั้นก็น่าจะทราบเรื่องแล้วขอประทานโทษด้วยครับ

ออฟไลน์ bondturbo

• ทำไปเรื่อยๆ
  • ถูกใจกด Like+ 40
    • http://uppic.us/pic.php?picid=3eb56888e3815294554cd99b95b87f71
ยินดีด้วยครับ  [clap hand2] [clap hand2] [clap hand2]
ข็อมูลส่วนตัวครับ
http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=2798.0

ออฟไลน์ kang2499

• Full Member
  • ถูกใจกด Like+ 12
 [clap hand2] [clap hand2] [roll-eyes][size=12 [we're number one]pt]ถ่ายรูปมา show หน่อยนะบัง[/size] [we're number one]

ออฟไลน์ tuck4427

• ถูกใจกด Like+ 13
ปีนี้สงสัยเป็นเทรนลูกสาวกันน่ะครับ พวกเรามีหลานสาวที่หน้ารักกันเย่อะๆแน่เลยครับ ยินดีด้วยครับ [yes-raccoon] [yes-raccoon] [yes-raccoon]

ออฟไลน์ ฅนหระรี

• ถูกใจกด Like+ 55

ออฟไลน์ R&R

• ถูกใจกด Like+ 44
ยินดีด้วยครับ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงและเป็นที่รักยิ่งของทุกๆ คนตลอดไปครับ
น้าบังมีลูกสาวคงต้องหัดไว้หนวดแล้วหละ

ออฟไลน์ jeerasak2330

• วัยเด็กมีแรงมีเวลาไม่มีเงิน วัยทำงานมีเงินมีแรงไม่มีเวลา วัยชรามีเวลา มีเงินแต่ไม่มีแรง
  • ถูกใจกด Like+ 19
 [laugh-raccoon] สวดยวดครับน้าบัง  [pig80901]

ออฟไลน์ monalisa

• ถูกใจกด Like+ 12
ยินดีด้วยครับน้าบัง เห็นหายหน้าไปนาน  [clap hand2]
บัญชีและที่อยู่==>http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=196.0

ออฟไลน์ onepiece01

• ถูกใจกด Like+ 14
ยินดีด้วยครับท่านพี่  สำหรับคุณพ่อคนใหม่ [heyheybaby_punching]

ออฟไลน์ YoungOne

• ถูกใจกด Like+ 19
ขอแสดงความยินดีกับ คุณพ่อคนใหม่ครับ  ขอให้ลูกสาวและแม่ของลูกสาวสุขภาพแข็งแรง [pig6456] [pig6456]

ออฟไลน์ electron

• ถูกใจกด Like+ 217
  • >> diy lover <<

clapping-1-2  ขอแสดงความยินดีด้วยครับน้าบัง ... แล้วจะรู้ว่าเลี้ยงลูกสนุกกว่าดีไอวายเยอะเลยล่ะ

ออฟไลน์ Bang doi

• "ทีมพาออกทะเล"
  • ถูกใจกด Like+ 21
  • I=E/R # V=IR # R =V/I # P=IV # แค่นี้หละ ลุยโล๊ด
ขอบพระคุณมากๆครับ ตอนนี้กำลังเดินทางกลับ อยากเห็นหน้าเจ้าตัวน้อยมากๆ แต่เพิ่งมาถึงกลางดง โคราชเองครับ [in-love-raccoon] [in-love-raccoon]
 เมื่อไปถึงจะถ่ายรูปมาฝากครับ [pig90118]
       สังกัดพรรคU30+1            >>>    ข้อมูลส่วนตัว       <<<

ออฟไลน์ RuNgPuEnGⓇ

• Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 590
  • Emergency :[img width=800 height=600]
ยินดีด้วยครับ เอาเวลาไหนไปทำกันน่ะ อยากมีบ้าง  [roll]

ออฟไลน์ jam_kung

• ยุยง...ส่งเสริมชาวบ้าน...คืองานของเรา คริๆๆๆ
  • ถูกใจกด Like+ 75
 [clap hand2] ยินดีด้วยนะครับ  [clap hand2]

http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=10913.0

อีกไกลแค่ไหนจนกว่าฉันจะใกล้ บอกที

ออฟไลน์ gig

• Jr. Member
  • **
  • ถูกใจกด Like+ 5
ยินดีด้วยครับน้าบัง [Cheers5]

ออฟไลน์ BOSE

• Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 28
 [megaphone3] ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ    [clap hand2]

ออฟไลน์ squid™

• ++ทีมพาออกทะเล++
  • ถูกใจกด Like+ 150
  • "อย่าทิ้งความกระหาย อย่าคลายความเชื่อ"
"ที่ดูใว้ ถ้าหญิง จะตั้งว่า สุพิชญา ความหมาย ฉลาดยิ่ง ตั้งตามวันเกิด" ข้อความจากบังดอยครับ  [heyheypig445]
กดเลยนะตะเองที่อยู่เค้าเองล่ะ "Seize the day"

[tig12]

squid --> GolDFish --> ปลาทองคะนอง Valve --> เข้น้อยคอย DAC --> จิ้งจกจ๋า AMP ข้าอยู่ไหน -->อุย ดุก ดุก...-->
โดมคูล่า...หล่อค่อดเรยย -->Liberty--> Mike Lowery-->C3po™-->View Smith™ เหล่านี้คือชื่อ ยูสเซอร์ที่ผมใช้ครับ ไล่เรียงมาเรื่อย

LongPlay ADDICT

ออฟไลน์ civicdotcom

• ถูกใจกด Like+ 68
   ลูกคนแรกเหรอครับ ยินดีด้วยน่ะครับ กับคุณพ่อคนใหม่ 
ข้อมูลส่วนตัว http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=540.0

ออฟไลน์ kla2000

• Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 23
ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ Blue

• ถูกใจกด Like+ 107
  • #D-I-Y ## Y-I-Do#
ยินดีด้วยครับ ...เวบเรามี DIY พ่อลูกอ่อนอีกคนแล้ว   [pig6456]

ออฟไลน์ tok_enet04

• ถูกใจกด Like+ 9
ยินดีด้วยครับพี่บัง [whistle1]

ออฟไลน์ audiomania

• ถูกใจกด Like+ 402
 [bravo] ยินดีด้วยครับน้าบัง