Source & Line amp & Amplifier Project ผลงาน DIY > Vacuum Tubes

กระตุ้นหน่อยห้องนี้เงียบจัง

(1/3) > >>

CreÃte_Lek ♫:
 ใครมีผลงานมาแสดงสดตั้งแต่เริ่มจนจบในเดือนนี้ เป็นท่านแรก ไม่ว่าปรี หรือ แอมป์ ไม่ว่าจะ เก๋า หรือ ละอ่อน ง่าย ๆ ครับ รับไปเลย  Rectifier รหัสเทพ EZ4 neotron ชาติพันธ์ France อภินันทนาการจาก น้า Jp74 ของเรานั่นเองครับ

อ้อลืม เดี๋ยวผมจัด ซ็อกเก็ตให้ไปด้วยครับ   dance2

numz:
 8) หม้อมาแล้ว แท่นเดีย่วก็พร้อม หมั้นใว้เลยได้มะเนีย่  [HAHAHA]

numz:

--- อ้างจาก: create ที่ 14 ธันวาคม 2010, 09:34:55 PM ---  (^_^) (^_^) เสร็จแล้ว วิ่งมาเอาไปประกอบเลยมะ  (^_^) (^_^)

--- End quote ---

วันเสาร์ ค่อยว่ากันครับพี่  8) 8)

--- อ้างจาก: Alcohol ที่ 14 ธันวาคม 2010, 10:13:40 PM ---ภาษามวยเขาเรียกว่า "ฉีดยา"

ส่วนผมคงเสร็จไม่ทัน เพราะคิวเสาร์ อาทิตย์แน่นเปรี๊ยะ ขยับตัวไม่ได้
หรือว่าผมรื้อหม้อแท่นเก่าเอามาทำรับอัดฉีดดีไหมเนี่ยะ  no no no

--- End quote ---
จัดไปครับ พี่  ใครมาก่อนได้ก่อนเลยครับ เดี๋ยวจัดสาย wiring ให้ด้วย ทั้ง ฝอย และ แกนเดี่ยวแบ่งให้ไปเล่นด้วย ซื้อเก็บไว้ 100 กว่าเมตรไม่ได้ใช้สักที

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version