ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ไปดู Suzuki Swift มา  (อ่าน 3363 ครั้ง)

ออฟไลน์ Greenbull

• Full Member
  • ถูกใจกด Like+ 0
วันนี้ไปดู Suzuki Swift มา
« เมื่อ: 22 มีนาคม 2012, 10:35:21 PM »
ขอถามพี่เล็กเลยละกัน  ที่ดูไว้ตัวล่างสุดไม่มีทั้งวิทยุและลำโพง4ข้าง

ถ้าไปติดตามร้านจะต้องมีงบเท่าไหร่ครับ  เอาประมาณเกรดแบบของติดรถมาก็พอครับ  วิทยุ/cd/mp3 +มีusbไว้ต่อipod

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
Re: วันนี้ไปดู Suzuki Swift มา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 มีนาคม 2012, 11:01:00 PM »
 ต้องดู option ที่ติดรถมาครับว่่าให้อะไรมาบ้าง ส่วนใหญ่ front จะพอใช้ได้ ก็เลือกหาลำโพงดีสักคู่ แอมป์ 2  หรือ 4 แชลแนล (หากต้องการเบส)  สักตัว หรือเลือกใช้ ซับบ็อกซ์ก็เป็นอีกหนึ่งทางเลือกที่ประหยัดงยครับ  สุดท้ายก็สายลำโพงดีๆหน่อย แค่นี้ก็เพียงพอต่อการสร้างความสุขในรถได้แล้วครับ [yes-raccoon]
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ gig

• Jr. Member
  • **
  • ถูกใจกด Like+ 5
Re: วันนี้ไปดู Suzuki Swift มา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 มีนาคม 2012, 10:27:06 AM »
พี่เล็กครับ
wavecor ที่ group buy กันนี่เอาไปใช้ในรถได้ไหมครับ
ขอบยางจะเสื่อมง่ายกว่าไหมครับ

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 มีนาคม 2012, 11:04:37 AM »
 ผมเริ่มจากติดตั้งในรถครับ เมื่อเจ็ดปีที่แล้วยังไม่พบดอก wc เสื่อมสภาพและมีปัญหาแต่อย่างใดครับ ลูกค้ากลุ่มนี้ส่วนใหญ่เป็นเพื่อนที่สนิทกันแวะเวียนมาให้เช็คตรวจสอบกันตลอด รวมทั้งในรถผมเองด้วยครับ  [yes-raccoon]
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ โอโน่ว

• Jr. Member
  • **
  • ถูกใจกด Like+ 2
  • กำลังเรียนรู้...ช่วยแนะนำด้วยเด้อ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 เมษายน 2012, 03:42:08 PM »
ส้้นๆ.....สวย