ผู้เขียน หัวข้อ: ได้เวลาส่งการบ้าน OTL30W ชุดที่ได้จากพี่เล็กครับ  (อ่าน 12079 ครั้ง)

ออฟไลน์ numz

• ทีมพาออกทะเล !
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 49
  • หุ่นไล่กา !
Re: ได้เวลาส่งการบ้าน OTL30W ชุดที่ได้จากพี่เล็กครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2011, 08:18:42 PM »
ทุนอาไรฟะ  เดี๋ยวจะขอกลับเรียนใหม่อีกรอบ ชิงทุนเอาของเล่นกับเค้ามั่ง   [smi_ley]

ศึกษาผู้ใหญ่ บ่มีทุนเด้อลูกพี่ ให้น้องๆวัยรุ่นเค้าชิงกันไปเต๊อะ [thumbs-up-raccoon]
fart-raccoon ข้อมูลติดต่อจ๊ะ

หากล่วงเกินใครไปขออภัยด้วยเพราะช่วงนี้.... กุติสแตก!

ออฟไลน์ RuNgPuEnGⓇ

• Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 590
  • Emergency :[img width=800 height=600]
Re: ได้เวลาส่งการบ้าน OTL30W ชุดที่ได้จากพี่เล็กครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2011, 08:23:59 PM »
ทุนอาไรฟะ  เดี๋ยวจะขอกลับเรียนใหม่อีกรอบ ชิงทุนเอาของเล่นกับเค้ามั่ง   [smi_ley]

ขอเล่านิด มีรุ่นพี่ที่ทำงานเขาบอกว่าทุนเยอะ มาก ถึงขนาดสอบเอามาซื้อซ็อปเปอร์ขี่ กันเลยทีเดียว รู้แล้วเยียบไว้นะ laughhahaha

ออฟไลน์ jamezzss

• ถูกใจกด Like+ 3
  • Fight...!
    • ที่อยู่ติดต่อ
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2011, 08:25:11 PM »

ศึกษาผู้ใหญ่ บ่มีทุนเด้อลูกพี่ ให้น้องๆวัยรุ่นเค้าชิงกันไปเต๊อะ [thumbs-up-raccoon]

ที่นี้ ทุนกิจกรรม ทุนเรียนดี เยอะมากครับ มหาลัยผมคนก็ไม่ค่อยไปสมัครกัน ไอ้เราก็เรียนไม่ดี แต่กิจกรรมเด่น   [in-love-raccoon]

ออฟไลน์ pantakong

• Jr. Member
  • **
  • ถูกใจกด Like+ 0
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2011, 08:28:18 PM »

ที่นี้ ทุนกิจกรรม ทุนเรียนดี เยอะมากครับ มหาลัยผมคนก็ไม่ค่อยไปสมัครกัน คุณเราก็เรียนไม่ดี แต่กิจกรรมเด่น   [in-love-raccoon]

ฮ้าๆ จิงคับพี่ได้บ่อยมาก เด็กกิจกรรมก็งี้แหละ วันก่อนผมก็ได้ทุน CP มาหมาดๆ แต่ก็หมดแระ  [roll]

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2011, 08:35:05 PM »

เรียนไม่มีเด็กผู้ใหญ่เว้ย  ตอนพี่เรียน เพื่อนที่นั่งเรียนข้างๆน่ะ รุ่นเดียวกับพ่อพี่เลย  หนอย ...มีให้เราสอนเทอร์โม มาเรียกเราพี่ ไม่เกรงจายกันบ้างเลย  ยังจำแกได้เลย หน้าคล้ายๆป๋า max เราเนี่ยแหละ เดี๋ยวนี้เป็นฝ่ายอยู่ กฟผ บางกรวย  [smi_ley]
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

• **
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2011, 10:30:17 PM »
สนุกแล้วครับพี่ๆ ผมหาโปรแกรมวาด 3D มาตัวนึง ลองหัดเล่นดู ทำไปทำมาวาดกล่องแอมป์ซะงั้น

ผมวาด 3D เป็นครังแรกอาจจะดูไม่เหมื่อนของจิงเท่าไหร่ ที่พี่เล็กเเนะนำมา น่าจะประมาณนี้ พี่ๆลองดูหน่อยนะครับ  [c--c]

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2011, 11:08:01 PM »
 ลดช่องให้เล็กลงหน่อยครับ น่าจะสวยกว่าให้เนื้อไม้เยอะหน่อย แล้ว เอามุ้งลวด (ที่เดี๋ยวนี้เป็นพลาสติกแล้ว ) ติดด้านในครับ  หรือ แผ่นเหล็กตะแกรงแบบพี่ก็ได้ครับ ถ้าหายากก็ร้านเครื่องเสียงรถยนต์ ตจว น่าจะยังใช้กันอยู่นะ

Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ tfender

• ถูกใจกด Like+ 100
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2011, 11:11:00 PM »
สนุกแล้วครับพี่ๆ ผมหาโปรแกรมวาด 3D มาตัวนึง ลองหัดเล่นดู ทำไปทำมาวาดกล่องแอมป์ซะงั้น

ผมวาด 3D เป็นครังแรกอาจจะดูไม่เหมื่อนของจิงเท่าไหร่ ที่พี่เล็กเเนะนำมา น่าจะประมาณนี้ พี่ๆลองดูหน่อยนะครับ  [c--c]

จอง 1 กล่อง clapping-1-2

• **
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2011, 11:16:37 PM »
รับทราบครับพี่เล็ก พอดีแถวสถาบันมีคนรู้จักที่เค้าทำเครื่องเสียงรถยนต์อยู่ เดี๋ยวลองไปถามดูครับ  [yes-raccoon]
ขอบคุณครับพี่

• **
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2011, 11:19:42 PM »

จอง 1 กล่อง clapping-1-2

ฮ้าๆ เอาจิงหรอคับเนี้ย ผมว่าขึ้นไป cantral ที่ขายพวกห้องครัว แล้วซื้อเขียงไม้ 2 แผ่น หลังจากนั้นก็ใกล้เคียงแล้วหละครับ  [roll]