Source & Line amp & Amplifier Project ผลงาน DIY > Hybrid amplifiers

ขอทำ PRE HYBRID VT-501 ครับ

(1/31) > >>

nh123:
ขึ้นกระทู้หาข้อมูลไว้ก่อนครับ  จะทำแบบ HW ครับ ว่าจะใช้หลอด 5y3 เป็นหลอด rectifier  แบบของน้าแม็ก ขนาดมันไม่ใหญ่เกินไปครับ กำลังสวย [smiling-tongue]

MAX:
ทำเลยครับเบอร์นี้เสียงดีจริงๆครับ เขียร์เลยละ  [huge-thumbs-up] [huge-thumbs-up] [huge-thumbs-up]

nh123:
ขอบคุณครับน้าแม็ก
หลังจากทำ 6l6se ตามด้วย  807pp  แล้วก็มาต่อด้วยปรีตัวแรกครับ เอาไปใช้กับ 807pp  [fb-smiling]

nh123:
วงจรครับ

nh123:
ยังไม่ได้สั่งหม้อไฟครับ ใข้ไฟเท่าไหร่บ้าง [embarrassed]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version