Source & Line amp & Amplifier Project ผลงาน DIY > Vinyl Lovers

tape cassette (เทปคาสเซ็ท)

<< < (5/5)

atriam:

--- อ้างจาก: Blue ที่ 29 มกราคม 2018, 06:30:46 PM ---นานๆ จะมีคนสนใจเทปคาสเซ็ท  ผมเล่นมาซักพักแล้วครับ แนะนำหาม้วน Type IV ครับ แตกต่างชัดเจนจากแบบธรรมดา

--- End quote ---

ขอบคุณที่แนะนำครับน้า Blue เจอแล้วเดียวหามาลองครับ ช่วงนี้ผมก็เก็บม้วนอยู่ครับน้า ช่วงแรกไม่ได้กะอะไรมากแค่อยากลองครับน้าลองแล้วก็พอใจดีถูกใจครับน้า [YL76]

atriam:
เล่นแผ่นเสียงมาก่อนเล่นเทปมันจะรู้สึกย่ามใจหน่อยครับน้า พวกแผ่นละหลายพันหรือเป็นหมื่นแปลงเป็นม้วนแล้วไม่เกินร้อยซักม้วนครับน้า พ่อค้าก็ใจดียัดแถมให้ใหญ่บอกไม่ค่อยเจอใครซื้อทีเยาะๆเท่าไร ผมก็อยากจะบอกว่ามันวินๆครับพี่ผมเคยเจอมาหนักกว่านี้เยาะ  [yellow-lol]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version