Source & Line amp & Amplifier Project ผลงาน DIY > Vinyl Lovers

ลองบูรณะ turntable ดูครับ

<< < (3/3)

nh123:

--- อ้างจาก: CreÃte_Lek ♫ ที่ 05 กุมภาพันธ์ 2020, 09:21:24 AM ---อุปกรณ์ภายในดีกว่าตัวที่ผมใช้อีกนะแท่นนี้

--- End quote ---
รุ่นเดียวกันหรือเปล่าครับพี่ 
อีกเครื่องนึ่งเป็นโครงพลาสติก ไฟไม่เข้ายังไม่ได้รื้อครับ

kakamax:
สวยงามครับ เห็นแล้วอยากกลับไปเล่นอีก แต่ไม่มีตังซื้อแผ่น 55

squid™:
อยากได้เครื่อง akai เหมือนกันครับ เอาไปตั้งไว้ที่ร้าน เอาแบบราคาไม่แพงมาก ไว้เปิดฟังผ่านลำโพงจิ๋ว น่าจะเพลิดเพลินดี [elf11]

CreÃte_Lek ♫:
 มาช้าไปพี่แจกเพื่อนๆไปหมดแล้วครับ  จขกท นี้พี่ก็ให้ไปสองเครื่อง

squid™:
ขอบคุณครับพี่เล็ก

ผมกำลังจะกลับมาฟังอีกครั้งแล้วครับพี่ 3 ปีแล้วที่ไม่ได้เปิดเลย หัวนี่ก็เช่นกันซื้อมา 3 ปีแล้ว ย้ายบ้านแล้ว ยังไม่ได้ติดเข้าอาร์มเลย ตอนนี้มีที่วางเครื่องจริง ๆ ซะที มีเรื่องจะรบกวนด้วยฮะ เด๋วโทรไปหา 5555

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version