ผู้เขียน หัวข้อ: HBD เพื่อนๆที่เกิดในเดือนกุมภาพันธ์ครับ  (อ่าน 2483 ครั้ง)

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
HBD เพื่อนๆที่เกิดในเดือนกุมภาพันธ์ครับ
« เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2014, 01:11:28 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ soonsak   Weng  changlek audiomania

Happy birth day ; I wish you always be healthy happy in your life and achieve all your goal.

สุขสันต์วันเกิด  ขอให้มีสุขภาพที่แข็งแรงเสมอ มีความสุข ในชีวิต และประสบ ความสำเร็จ ในเป้าหมาย
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ akradech

• ถูกใจกด Like+ 123
Re: HBD เพื่อนๆที่เกิดในเดือนกุมภาพันธ์ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2014, 02:05:54 PM »
สุขสันต์วันเกิดพี่ๆ ทุกท่าน ให้มีแต่ความสุข ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บทุกประการครับ  [Elvis-smile]

ออฟไลน์ kwan444

• ฅนโบราณ
  • ถูกใจกด Like+ 37
Re: HBD เพื่อนๆที่เกิดในเดือนกุมภาพันธ์ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2014, 02:27:11 PM »
ขอให้มีความสุขในเดือนของวันคล้ายวันเกิดทุกๆท่านนะครับ