ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ระบายอารมณ์ ใครอยากระบายอะไรเชิญค่ะ  (อ่าน 167463 ครั้ง)

ออฟไลน์ Agapanthu$

• Administrator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 67
  • ขออภัยในความไม่สะดวก
เห็นว่าช่วงนี้เงียบผิดปกติ เลยเปิดกระทู้นี้เพื่อเป็นที่ระบายอารมณ์แต่ละวันของเพื่อน ๆ ที่ไม่รู้จะไปบ่นหรือระบายกับใคร
ไม่ว่าจะ โดนขับรถปาดหน้า โดนเจ้านายบ่น ทะเลาะกับแฟน เครียด ดีใจ เสียใจ โมโห โกรธใคร ท้องอืด ท้องผูก
ท้องเสีย เรอเหม็นเปรี้ยว  ฝนตก น้ำท่วม ฝนแล้ง ข้าวยากหมากแพง กระเป๋าแบนแฟนทิ้ง 
เชิญระบายออกมาให้หมดอย่าได้เก็บไว้เอาไว้คนเดียว

เดี๋ยวเพื่อน ๆ จะช่วยรับความรู้สึกนั้นไว้เอง ระบายมาได้เต็มที่อย่าได้เกรงใจ เชิญค่ะ (เอิ๊กๆๆๆๆ)
[smi_ley]

คนตั้งกระทู้ไม่มีอะไรระบายเพราะเมื่อเช้าเข้าห้องน้ำแล้วเอิ๊ก ๆๆ
 [HAHAHA]

ออฟไลน์ track

• ถูกใจกด Like+ 33
Re: กระทู้ระบายอารมณ์ ใครอยากระบายอะไรเชิญค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 กันยายน 2011, 02:41:20 PM »
ขอประเดิม เรื่องสุขภาพของผมละกัน นับวันรู้สึกจะถดถอยลงกว่าแต่ก่อนพอควร ตื่นเช้ามามันไม่ค่อยสดชื่นเหมือนเมื่อก่อน

แถมตอนนี้ไอกับเจ็บคอต่อเนื่องมาสองอาทิตย์แล้ว ยังไม่อยากจะหายเลย แถมไอมากๆความดันขึ้น ปวดหัวจี๊ดขึ้นมาอีก ไปหาหมอสองสามรอบ ทานยาหมดไปสองชุดแล้วครับ

สมัยก่อนเคยปั่นจักรยาน MTB อยู่3-4 ปี ก็รู้สึกว่าดีขึ้น แต่ต้องจัดเวลาให้ดี คิดว่าคงต้องกลับมาปั่นจักรยานอีกครั้งครับ แต่ต้องจัดเวลาให้ลงตัวให้ได้ มี24ชัวโมงเหมือนกันเท่ากันทุกคน แต่จะจัดการอย่างไรกับมันเท่านั้นเอง  [thumb up]

ออฟไลน์ Bang doi

• "ทีมพาออกทะเล"
  • ถูกใจกด Like+ 21
  • I=E/R # V=IR # R =V/I # P=IV # แค่นี้หละ ลุยโล๊ด
Re: กระทู้ระบายอารมณ์ ใครอยากระบายอะไรเชิญค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 กันยายน 2011, 02:52:29 PM »
 เซ็งจัด ช่วงนี้จับไรก็พังหมด  [phok] [phok]
       สังกัดพรรคU30+1            >>>    ข้อมูลส่วนตัว       <<<

ออฟไลน์ squid™

• ++ทีมพาออกทะเล++
  • ถูกใจกด Like+ 150
  • "อย่าทิ้งความกระหาย อย่าคลายความเชื่อ"
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 กันยายน 2011, 03:05:00 PM »
เซ็งจัด ช่วงนี้จับไรก็พังหมด  [phok] [phok]

นึกว่าเป็นมาแต่เกิด  [5555] [5555] [5555]
กดเลยนะตะเองที่อยู่เค้าเองล่ะ "Seize the day"

[tig12]

squid --> GolDFish --> ปลาทองคะนอง Valve --> เข้น้อยคอย DAC --> จิ้งจกจ๋า AMP ข้าอยู่ไหน -->อุย ดุก ดุก...-->
โดมคูล่า...หล่อค่อดเรยย -->Liberty--> Mike Lowery-->C3po™-->View Smith™ เหล่านี้คือชื่อ ยูสเซอร์ที่ผมใช้ครับ ไล่เรียงมาเรื่อย

LongPlay ADDICT

ออฟไลน์ electron

• ถูกใจกด Like+ 217
  • >> diy lover <<
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 กันยายน 2011, 03:07:19 PM »
        ถูกต้องแล้วค๊าบบบน้า track ต้องออกกำลังกายครับ อย่าเป็นแบบกระผมเล๊ย... ซื้อเสื้อไว้ใส่วิ่งมาแขวนไว้เกือบสองปีละ.. ยังไม่ได้ใส่เลยซักครั้งนึงงงง... [gr_in]

" dangerous man "

ออฟไลน์ Bang doi

• "ทีมพาออกทะเล"
  • ถูกใจกด Like+ 21
  • I=E/R # V=IR # R =V/I # P=IV # แค่นี้หละ ลุยโล๊ด
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 กันยายน 2011, 03:15:28 PM »

นึกว่าเป็นมาแต่เกิด  [5555] [5555] [5555]

มันช่วงยาวๆอะ ตอนเด็กๆ (ป.4 ได้มั้ง) แม่ซื้อ ทีวีมาใหม่เครื่องนึง จำได้ว่าซื้อมา 3 วัน

ผมเห็นหัวแร้งกับเครื่องมือช่างของพ่อวางอยู่ ผมจับมา รื้อทีวีซะพังเลย(ดีไฟไม่ดูด)

คุณแม่คงเห็นแวว เลยจับเรียนอิเล็กซะ  [HAHAHA]
       สังกัดพรรคU30+1            >>>    ข้อมูลส่วนตัว       <<<

ออฟไลน์ golf_y

• @ทีมพาออกทะเล@
  • ถูกใจกด Like+ 49
  • ยามประจำหมู่บ้าน
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 กันยายน 2011, 03:33:15 PM »

มันช่วงยาวๆอะ ตอนเด็กๆ (ป.4 ได้มั้ง) แม่ซื้อ ทีวีมาใหม่เครื่องนึง จำได้ว่าซื้อมา 3 วัน

ผมเห็นหัวแร้งกับเครื่องมือช่างของพ่อวางอยู่ ผมจับมา รื้อทีวีซะพังเลย(ดีไฟไม่ดูด)

คุณแม่คงเห็นแวว เลยจับเรียนอิเล็กซะ  [HAHAHA]

จอมทำลาย [HAHAHA] [HAHAHA] [HAHAHA]
http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=110.0  สังกัดพรรค u30+1

**** คือเรื่องไม่รับโทรศัพท์นี่เรื่องโคตรปกติของผมนะครับ ไม่ใช่หยิ่ง หรือติสแตก บางครั้งติดสาย หรือติดงาน หรือบางครั้งเหนื่อยหมดสภาพครับ เพราะงานประจำผมเป็นงานสายกฎหมายซึ่งเครียดครับ  ขออำภัยในความไม่สะดวกครับผม ^_^
**** ถ้าอยากสอบถามข้อมูลอัลไรโปรด pm บอกนะครับผม เพราะธรรมดาผมเช็คทุกวันอยู่แล้ว ถ้าหายหัวไปก็ไม่เกินสองวันจ้ะ
**** ถ้าส่งสินค้าขาดเกินบอกด้วยนะครับผม เพราะส่งผิดส่งถูก เป็นประจำอยู่แล้วครับ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 กันยายน 2011, 08:22:49 PM »
ขอประเดิม เรื่องสุขภาพของผมละกัน นับวันรู้สึกจะถดถอยลงกว่าแต่ก่อนพอควร ตื่นเช้ามามันไม่ค่อยสดชื่นเหมือนเมื่อก่อน

แถมตอนนี้ไอกับเจ็บคอต่อเนื่องมาสองอาทิตย์แล้ว ยังไม่อยากจะหายเลย แถมไอมากๆความดันขึ้น ปวดหัวจี๊ดขึ้นมาอีก ไปหาหมอสองสามรอบ ทานยาหมดไปสองชุดแล้วครับ

สมัยก่อนเคยปั่นจักรยาน MTB อยู่3-4 ปี ก็รู้สึกว่าดีขึ้น แต่ต้องจัดเวลาให้ดี คิดว่าคงต้องกลับมาปั่นจักรยานอีกครั้งครับ แต่ต้องจัดเวลาให้ลงตัวให้ได้ มี24ชัวโมงเหมือนกันเท่ากันทุกคน แต่จะจัดการอย่างไรกับมันเท่านั้นเอง  [thumb up]

พี่กิตติลองชงน้ำผึ้งผสมมะนาวจิบดูค่ะ ผสมใส่กระติกเก็บความร้อนไว้เลย บีบมะนาวตอนจะดื่ม หรือผสมมะนาวไว้เลยก็ได้แล้วแต่สะดวกค่ะ
เพราะเวลาไอหรือเจ็บคอ จะะทำวิธีนี้เป็นประจำได้ผลดีค่ะ
ส่วนผสม
น้ำอุ่น+เกลือ+น้ำผึ้ง(หาไม่ได้ซื้อแบบหลอดในเซเว่น)+มะนาว   ใช้จิบทีละน้อยค่ะ อย่าดื่มรวดเดียวจะไม่เห็นผล

ขอให้หายไว ๆ นะคะ 

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 กันยายน 2011, 08:25:52 PM »

ช่วงนี้.....จริงเหรอเท่าที่จำได้น่ะ ตะร๊อด ๆ  ตะหาก
 [5555]

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03 กันยายน 2011, 08:39:34 PM »

เค้าตั้งกระทู้มานะ... เราก็ขอซะโหน่ยละกัน ฮิ ฮิ .... การอยู่ตัวคนเดียวนี่ บางครั้งมันก็เหงาๆเหมือนกันเน๊อะ ... [HAHAHA]

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 03 กันยายน 2011, 09:05:40 PM »

เค้าตั้งกระทู้มานะ... เราก็ขอซะโหน่ยละกัน ฮิ ฮิ .... การอยู่ตัวคนเดียวนี่ บางครั้งมันก็เหงาๆเหมือนกันเน๊อะ ... [HAHAHA]

เข้าใจความรู้สึกเลยค่ะ  เคยอยู่คนเดียวเหมือนกัน  ตอนเหงานี่เป็นอะไรที่ทรมานมาก เชื่อว่าหลายคนก็เคยเป็น 
เพราะฉะนั้น  อย่าไปอยู่คนเดียวค่ะพี่ รีบหาคนแก้เหงาโดยเร็ว.......

ออฟไลน์ jamezzss

• ถูกใจกด Like+ 3
  • Fight...!
    • ที่อยู่ติดต่อ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 04 กันยายน 2011, 01:11:13 AM »
ตอนนี้ นั่งทำโปรเจคอยู่ที่ตึกเรียนครับ ปวดท้องอยากจะเข้าห้องน้ำมาก แต่มันติดอยู่ว่า  ข้างนอกห้องมันมืดน่ากลัวมากเลยครับ  ไม่กล้าออกไป จะทำยังไดี  [Rabb_cry] [Rabb_cry]

ออฟไลน์ numz

• ทีมพาออกทะเล !
  • หุ่นไล่กา !
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 04 กันยายน 2011, 01:15:50 AM »
เซงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง  ซัพพลายเอ่อไม่เอาของมาส่งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงเสียเวลาไปอีกวัน

แม่ งูเอ๋ยยยยยยยกุจ่ายค่าแรงรายวันนะเฟ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย >:( >:( >:( >:( >:( >:(

ค่าแรงเท่าไหร่ ถามไอ่ขนดู อิอิ

เดี่ยวของมา สายไฟเมนเบอร์ 10พ่อจะตัดไปชั่งกิโลขายซัก 50 เมตร  [smi_ley]
fart-raccoon ข้อมูลติดต่อจ๊ะ

หากล่วงเกินใครไปขออภัยด้วยเพราะช่วงนี้.... กุติสแตก!

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 04 กันยายน 2011, 01:31:32 AM »
ตอนนี้ นั่งทำโปรเจคอยู่ที่ตึกเรียนครับ ปวดท้องอยากจะเข้าห้องน้ำมาก แต่มันติดอยู่ว่า  ข้างนอกห้องมันมืดน่ากลัวมากเลยครับ  ไม่กล้าออกไป จะทำยังไดี  [Rabb_cry] [Rabb_cry]
ก็เอามันในห้องนั่นหล่ะ น้องเอ๋ย [roll]
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ mannjuu

• ถูกใจกด Like+ 11
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 04 กันยายน 2011, 01:37:45 AM »
ไม่ได้เข้าหลายวันเลย คิดถึงทุกๆท่านครับผม  [c--c]
ติดต่อผมที่นี่ครับ
http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=99.0

ออฟไลน์ RuNgPuEnGⓇ

• ถูกใจกด Like+ 590
  • Emergency :[img width=800 height=600]
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 04 กันยายน 2011, 01:38:07 AM »
ก็เอามันในห้องนั่นหล่ะ น้องเอ๋ย [roll]
[HAHAHA] [HAHAHA] [HAHAHA]เอาจริงดิ  [c--c]บางทีคุณทีเรากลัวมันในความมืด บางทีบางโอกาสมันก็กลัวความมืดเหมือนกันเรา แล้วมันจะไปอยู่ไหนละถ้าไม่มาอยู่ที่สว่างเหมือนเรา  [thif] [thif] [thif]

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 04 กันยายน 2011, 01:40:48 AM »
ตอนนี้ นั่งทำโปรเจคอยู่ที่ตึกเรียนครับ ปวดท้องอยากจะเข้าห้องน้ำมาก แต่มันติดอยู่ว่า  ข้างนอกห้องมันมืดน่ากลัวมากเลยครับ  ไม่กล้าออกไป จะทำยังไดี  [Rabb_cry] [Rabb_cry]

ให้เจ๊ไปอยู่เป็นเพื่อนไหมน้อง   [smi_ley]

• Fight...!
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 04 กันยายน 2011, 01:43:06 AM »
[HAHAHA] [HAHAHA] [HAHAHA]เอาจริงดิ  [c--c]บางทีคุณทีเรากลัวมันในความมืด บางทีบางโอกาสมันก็กลัวความมืดเหมือนกันเรา แล้วมันจะไปอยู่ไหนละถ้าไม่มาอยู่ที่สว่างเหมือนเรา  [thif] [thif] [thif]

เอาแล้วไงครับ  สงสัยเปิดไฟปั่นงานถึงเช้าแน่ๆ ยิ่งกลัวๆอยู่ เมื่อกี้ก็มีเสียงอะไรไม่รู้นอกห้อง ตอนนี้ทั้งตึก มีผม กับเพื่อนทำงานกัน 4 คน สว่างแน่คืนนี้  [thif] [thif] |:( |:(

ออฟไลน์ rambutan

• ถูกใจกด Like+ 23
  • สังกัดพรรค U30+1
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 04 กันยายน 2011, 01:43:43 AM »
เซงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง  ซัพพลายเอ่อไม่เอาของมาส่งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงเสียเวลาไปอีกวัน

แม่ งูเอ๋ยยยยยยยกุจ่ายค่าแรงรายวันนะเฟ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย >:( >:( >:( >:( >:( >:(

ค่าแรงเท่าไหร่ ถามไอ่ขนดู อิอิ

เดี่ยวของมา สายไฟเมนเบอร์ 10พ่อจะตัดไปชั่งกิโลขายซัก 50 เมตร  [smi_ley]

สงขลามันบริษัทใหญ่จริงป่ะเนี่ย

ออฟไลน์ numz

• หุ่นไล่กา !
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 04 กันยายน 2011, 08:27:05 AM »

เดี่ยวของมา สายไฟเมนเบอร์ 10พ่อจะตัดไปชั่งกิโลขายซัก 50 เมตร  [smi_ley]

สงขลามันบริษัทใหญ่จริงป่ะเนี่ย

นี่งบ 893.9 ล้านบาท ยังอืดอาดขนาดนี้  [phok] http://www.thannews.th.com/index.php?option=com_content&view=article&id=64690:2011-04-25-02-49-49&catid=85:2009-02-08-11-22-45&Itemid=417

เอา M79 ไปยิงทีดิ 11/1 ซอยวิภาวดี 16/21 ถนน วิภาวดีรังสิต

fart-raccoon ข้อมูลติดต่อจ๊ะ

หากล่วงเกินใครไปขออภัยด้วยเพราะช่วงนี้.... กุติสแตก!

ออฟไลน์ squid™

• ++ทีมพาออกทะเล++
  • ถูกใจกด Like+ 150
  • "อย่าทิ้งความกระหาย อย่าคลายความเชื่อ"
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 04 กันยายน 2011, 08:53:57 AM »

เดี่ยวของมา สายไฟเมนเบอร์ 10พ่อจะตัดไปชั่งกิโลขายซัก 50 เมตร  [smi_ley]

นี่งบ 893.9 ล้านบาท ยังอืดอาดขนาดนี้  [phok] http://www.thannews.th.com/index.php?option=com_content&view=article&id=64690:2011-04-25-02-49-49&catid=85:2009-02-08-11-22-45&Itemid=417

เอา M79 ไปยิงทีดิ 11/1 ซอยวิภาวดี 16/21 ถนน วิภาวดีรังสิต

โหดแท้ [HAHAHA]
กดเลยนะตะเองที่อยู่เค้าเองล่ะ "Seize the day"

[tig12]

squid --> GolDFish --> ปลาทองคะนอง Valve --> เข้น้อยคอย DAC --> จิ้งจกจ๋า AMP ข้าอยู่ไหน -->อุย ดุก ดุก...-->
โดมคูล่า...หล่อค่อดเรยย -->Liberty--> Mike Lowery-->C3po™-->View Smith™ เหล่านี้คือชื่อ ยูสเซอร์ที่ผมใช้ครับ ไล่เรียงมาเรื่อย

LongPlay ADDICT

ออฟไลน์ track

• ถูกใจกด Like+ 33
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 04 กันยายน 2011, 10:47:31 AM »

พี่กิตติลองชงน้ำผึ้งผสมมะนาวจิบดูค่ะ ผสมใส่กระติกเก็บความร้อนไว้เลย บีบมะนาวตอนจะดื่ม หรือผสมมะนาวไว้เลยก็ได้แล้วแต่สะดวกค่ะ
เพราะเวลาไอหรือเจ็บคอ จะะทำวิธีนี้เป็นประจำได้ผลดีค่ะ
ส่วนผสม
น้ำอุ่น+เกลือ+น้ำผึ้ง(หาไม่ได้ซื้อแบบหลอดในเซเว่น)+มะนาว   ใช้จิบทีละน้อยค่ะ อย่าดื่มรวดเดียวจะไม่เห็นผล

ขอให้หายไว ๆ นะคะ 

ขอบคุณครับคุณเอ๋ งั้นผมต้องลองดูครับ [thumb up]

ตอนนี้ได้ดีกัวดีนช่วย ค่อยดีขึ้นอีกหน่อยครับ

ออฟไลน์ falakamo

• ถูกใจกด Like+ 39
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 09 กันยายน 2011, 05:47:34 PM »
3วันที่ผ่านมางานที่ทำงานหนักมากเหนื่อยมากเมื่อวานเน็ตเดี้ยงอีกทั้งวันตลาดกำลังคึกคักเลยซื้อสวิกขาทองไม่ทันอีก DAC ก็ต้องมาหยุดชะงักเพราะความเหน็ดเหนื่อยจากงานอีก

ออฟไลน์ speckzzii

• Full Member
  • ถูกใจกด Like+ 0
  • =เล่นหลงทางไปเรื่อย=
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 09 กันยายน 2011, 11:17:28 PM »
อยากได้งานสักทีอ่ะครับตกงานมานานแล้ว ไม่มีตังทำเครื่องเสียงเลย  [cry1] [cry1] [cry1]

ออฟไลน์ JP74

• DAV Staff
  • ถูกใจกด Like+ 99
  • !!! aLwaYs LeaRniNg !!!
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 09 กันยายน 2011, 11:39:31 PM »
pt darling ควันกลบ [n_o] ค๊าบบ

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 09 กันยายน 2011, 11:47:36 PM »
pt darling ควันกลบ [n_o] ค๊าบบ

อารายยย.... ท่านน  มือระดับนี้แว้ววน๊า...... ไฟแล่บในหลอดก็ทำมาแว้ว... อันนี้เรื่องเล็ก ขอรับ

• Fight...!
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 09 กันยายน 2011, 11:48:01 PM »
หลังจากไม่ค่อยหลับได้นอนมานานมาก วันพรุ่งนี้ก็สอบโปรเจคเทอมแรกแล้วครับ ไม่รู้จะโดนยังไงบ้าง  @~~@ @~~@

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 09 กันยายน 2011, 11:52:27 PM »
หลังจากไม่ค่อยหลับได้นอนมานานมาก วันพรุ่งนี้ก็สอบโปรเจคเทอมแรกแล้วครับ ไม่รู้จะโดนยังไงบ้าง  @~~@ @~~@

[shock1] ไปนอนได้แล้ววว.... พรุ่งนี้จะได้มีสมองที่แจ่มใส ทำแต้มได้ดีครับ   [thif]

ออฟไลน์ RuNgPuEnGⓇ

• ถูกใจกด Like+ 590
  • Emergency :[img width=800 height=600]
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 09 กันยายน 2011, 11:57:12 PM »

[shock1] ไปนอนได้แล้ววว.... พรุ่งนี้จะได้มีสมองที่แจ่มใส ทำแต้มได้ดีครับ   [thif]

ตอนผมเรียน ถ้าวันพรุ่งนี้ก็สอบโปรเจค คืนนี้ผมจะพาอาจารย์ไปลัลลัลล้า  [yahoo] yahoo1 yahoo1 [yahoo]

• Fight...!
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 09 กันยายน 2011, 11:58:54 PM »

นอนไม่หลับสิครับ น้าตรอน ชิ้นงานเสร็จแล้ว ตอนนี้กำลังอัดทฤษฎีเต็มที่ สอบแบบโม้ให้อาจารย์ฟังว่าทำงานยังไง แล้วรออาจารย์ยิงคำถามกลับ อันนี้สิครับ น่ากลัว  [HAHAHA]