ผู้เขียน หัวข้อ: ทดลองทำเพาเวอร์แอมป์เล็กๆกะเค้าดูบ้างเผื่อว่าจะเสียงดัง  (อ่าน 26512 ครั้ง)

ออฟไลน์ LAK Klongklue

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 180
  • สุขใดหรือจะเท่ากับความสงบ
มาเป็นกำลังใจให้ครับ [smile-watermelon] [huge-thumbs-up]

ออฟไลน์ khawfang

• ถูกใจกด Like+ 47

กระเทิ๊บ กะเทิ๊บ  เข้ามาซิ .... รอวันดีๆมีตัวอุปกรณ์ครบ จะได้สัมผัสกระแสไฟที่ร้อนแรง เจ้าค่ะ

ออฟไลน์ zeedmanza

• ถูกใจกด Like+ 22
น่าสนครับ   [smile--heart--watermelon]

ออฟไลน์ mannjuu

• ถูกใจกด Like+ 11
เห็นซิงค์ แล้วคงไม่เล็กแล้วมั้งครับคุณน้อง  [afraid]
ติดต่อผมที่นี่ครับ
http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=99.0

ออฟไลน์ khawfang

• ถูกใจกด Like+ 47
เห็นซิงค์ แล้วคงไม่เล็กแล้วมั้งครับคุณน้อง  [afraid]

ได้มาจากตลาดปัฐวิกรณ์เจ้าค่ะ แจ่มเลย    [huge-thumbs-up]