ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเข้าเวบ vinylengine.com ได้บ้างครับ  (อ่าน 2422 ครั้ง)

ออฟไลน์ Juudy

• Member
  • *
  • ถูกใจกด Like+ 1
ใครเข้าเวบ vinylengine.com ได้บ้างครับ
« เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2017, 08:42:45 PM »
สวัสดีแฟนๆแผ่นเสียงครับ
ขอสอบถามว่ามีท่านใด access server ของ http://vinylengine.com.  ไม่ได้เหมือนผมไหม เป็นมาหลายเดือนแล้ว

สงสัยว่าเวบมันแบนประเทศไทย คนไทยหรือเปล่า.  หรือว่ามันแบนผมคนเดียว

รบกวนสมาชิกลองเข้าดูหน่อยนะครับว่าได้ไหม
Ok เลย

ออฟไลน์ solution

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 34
Re: ใครเข้าเวบ vinylengine.com ได้บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2017, 07:46:21 AM »
เข้าไม่ได้เหมือนกันครับ
 [fb-smiling]

• Member
  • *
Re: ใครเข้าเวบ vinylengine.com ได้บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2017, 09:37:34 AM »
แสดงว่าแบนสมาชิกจากไทยแลนด์ แย่จัง
Ok เลย

ออฟไลน์ squid™

• ++ทีมพาออกทะเล++
  • ถูกใจกด Like+ 150
  • "อย่าทิ้งความกระหาย อย่าคลายความเชื่อ"
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2017, 12:03:45 PM »
มันเคยเป็นแบบนี้อยู่ช่วงนึงครับ แล้วก็เข้าได้ ตอนนี้กลับมาเป็นอีกแล้ว
กดเลยนะตะเองที่อยู่เค้าเองล่ะ "Seize the day"

[tig12]

squid --> GolDFish --> ปลาทองคะนอง Valve --> เข้น้อยคอย DAC --> จิ้งจกจ๋า AMP ข้าอยู่ไหน -->อุย ดุก ดุก...-->
โดมคูล่า...หล่อค่อดเรยย -->Liberty--> Mike Lowery-->C3po™-->View Smith™ เหล่านี้คือชื่อ ยูสเซอร์ที่ผมใช้ครับ ไล่เรียงมาเรื่อย

LongPlay ADDICT

• Member
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2017, 03:33:04 PM »
มันเคยเป็นแบบนี้อยู่ช่วงนึงครับ แล้วก็เข้าได้ ตอนนี้กลับมาเป็นอีกแล้ว

ผมเข้าไม่ได้ทั้ง vinylengine และ hifiengine  สงสัยมันจะแบนประเทศไทยนะ
Ok เลย

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2017, 03:53:03 PM »
  ไม่ได้แบนหรอกครับ เป็นกันทั่วโลก เป็นที่เว็บเค้าครับ  ลอง search ดูก็เจอมีคนที่สงสัยเหมือนกับคุณหลายประเทศตามเว็บเครื่องเสียงของต่างประเทศ ครับ
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ