ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถาม อาการแบบนี้คือหลอดใช้งานไม่ได้แล้วใช่ไหมครับ  (อ่าน 1674 ครั้ง)

ออฟไลน์ boontiam

• Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 37
สถาพหลอด REG 5U4G บนแท่น EL34SE ของผมเป็นแบบนี้  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
 ไส้หลอดติดไม่ครบน่าจะช็อตภายในแล้วครับ
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ tan230311

• ถูกใจกด Like+ 67
ถ่ายรูปใต้แท่นให้ดูหน่อยครับ (เอาแบบชัดๆนะครับ)

ออฟไลน์ golf_y

• @ทีมพาออกทะเล@
  • ถูกใจกด Like+ 49
  • ยามประจำหมู่บ้าน
น่าจะไปแล้วล่ะจ้ะ
http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=110.0  สังกัดพรรค u30+1

**** คือเรื่องไม่รับโทรศัพท์นี่เรื่องโคตรปกติของผมนะครับ ไม่ใช่หยิ่ง หรือติสแตก บางครั้งติดสาย หรือติดงาน หรือบางครั้งเหนื่อยหมดสภาพครับ เพราะงานประจำผมเป็นงานสายกฎหมายซึ่งเครียดครับ  ขออำภัยในความไม่สะดวกครับผม ^_^
**** ถ้าอยากสอบถามข้อมูลอัลไรโปรด pm บอกนะครับผม เพราะธรรมดาผมเช็คทุกวันอยู่แล้ว ถ้าหายหัวไปก็ไม่เกินสองวันจ้ะ
**** ถ้าส่งสินค้าขาดเกินบอกด้วยนะครับผม เพราะส่งผิดส่งถูก เป็นประจำอยู่แล้วครับ

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
 คงโดน forward เล่นงานตายไปเรียบร้อยแล้วหล่ะครับ แท่นนี้เค้าฟังอยู่ปกติ แต่พอเสียบหลอดน้าเข้าไปเรียบร้อยเลย(ช็อตภายใน)  ตอนนี้เค้าเอาหลอดชุดเดิมเสียบใช้งานได้ปกติไปแล้วแต่เสีย 5u4g ไปหนึ่งหลอดในรูปนั้นแหละครับ
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ