ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งเข้าโหมดบำรุงรักษาบอร์ดค่ะ  (อ่าน 1082 ครั้ง)

ออฟไลน์ Agapanthu$

• Administrator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 67
  • ขออภัยในความไม่สะดวก
แจ้งเข้าโหมดบำรุงรักษาบอร์ดค่ะ
« เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2016, 11:06:50 PM »
สวัสดีค่ะท่านสมาชิก ช่วงเวลาประมาณ 24.00 น. จะเข้าสู่โหมดบำรุงรักษาเพื่อปรับปรุงประสิทธิภาพบอร์ด
จะทำให้เข้าใช้งานไม่ได้สักครู่นะคะ  ขอบคุณค่ะ   

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
Re: แจ้งเข้าโหมดบำรุงรักษาบอร์ดค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2016, 12:52:55 PM »
  ช่วงนี้จะมีการปรับเปลี่ยนนิดหน่อยนะครับ ใครพบปัญหาอะไรเกี่ยวกับการใช้งานก็แจ้งเข้ามาได้นะครับที่กระทู้แจ้งปัญหาการใช้งาน ครับ
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ