ผู้เขียน หัวข้อ: 10GK6 PSE  (อ่าน 7748 ครั้ง)

ออฟไลน์ boontiam

• Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 37
Re: 10GK6 PSE
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2014, 12:16:10 AM »
เสียงดีมากๆ เลยครับน้า LED [huge-thumbs-up] [enjoyment]

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
Re: 10GK6 PSE
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2014, 12:18:45 AM »
อัดมาดังกว่าของผมอีกครับ กล้องวีดีโอจะบันทึกเสียงได้ดังกว่ากล่องมือถือครับ  เสียงดีทีเดียวครับ มาแนวๆเดียวกับ EL84  แจ่มมากครับน้า    [huge-thumbs-up]
ขอบคุณครับพี่  ต้องขอโทษด้วยที่อัดเพลงได้ไม่จบ memory กล้องเต็มพอดี
           สำหรับพรุ่งนี้จะอัดเสียงแบบ Triode  Mode มาให้ฟังกันครับ (ลืมไป
 System ที่ใช้ฟัง ของผม มี  เครื่องเล่น CD ธรรมดา + Dac น้ายอด +Pre Hybrid พี่ Q + แอมป์ตัวนี้ +ลำโพง Canival2
    สายลำโพง แบบอนาถา  ใช้สาย Lan CAT5 ครับ (เดี๋ยวเก็บตังค์ซื้อใหม่ก็น่าจะดี ขึ้นอีกเยอะ ) สำหรับ Turn อยู่ในช่วงลองฟัง
(Phono ฮัมกระจาย กำลังรื้อทำใหม่ ครับ)

phono ลองเอามาเปิดกระทู้พูดคุยกัน ช่วยกันทำ ช่วยกันแก้ครับ สนุกดีนะ แอบทำคนเดียวไม่สนุกหรอกครับ   [chick8]
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ