ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดรับสมัครหน่วยทะลวงฟันครับ !!!  (อ่าน 8716 ครั้ง)

ออฟไลน์ modcanfire

• Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 39
Re: เปิดรับสมัครหน่วยทะลวงฟันครับ !!!
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2014, 09:57:18 AM »
หาเวลาไปตัดผมบ้างเน้อ นึกว่าเด็กศิลป์ [painting-11] [painting-11]

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
Re: เปิดรับสมัครหน่วยทะลวงฟันครับ !!!
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2014, 11:09:56 AM »
ไม่มีตังค์ขอตังค์หน่อยดิ   รูปนั่นตั้งแต่ปี 45 หรือ 48 โน่นแหละครับผมหยุดทำมาจะ 5 ปีได้แล้วหล่ะ ร่างกายไม่ไหวช่วงที่มาเปิด service ที่กรุงเทพ7-8 ปีนี่ไม่ได้หยุดเลยครับ ปีนึงก็สองร้อยกว่าคันที่เป็นชุด (ไม่รวมพวกเล็กๆน้อยๆหรือไฮพาวเวอร์) สำหรับการทำงานคนเีดียวก็ถือว่าหนักพอสมควรหล่ะ   [smile-11]
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ