DIY มือใหม่ , TIPS & TRICKS , R&D SECTION > Transformer

อยากลองพันหม้อบ้างครับ

(1/7) > >>

ฅนหระรี:
       กระแสเกนโคลนเวอร์ชั่นเสมือนมาแรง เลยจำต้องหาแกนซีคอร์มาจ่ายไฟ
ได้มาแต่แกนมาพันก็ไม่เป็นไม่รู้จะเริ่มยังไงใครพอจะทราบวิธีคำนวนรบกวนด้วยครับ

[res]  [res]  [res]  [res]  [res]

numz:
 :o :o  น้าเกรียง กำนันหมู่บ้านเรา จะเลิกพันมอเต้อ ทามิย่า มาพัน C Core แว้ววว  (^_^) (^_^)

เอาใจช่วยครับน้า  yahoo1 yahoo1

electron:

[OH]  ดูท่าทางลุงกำนันเค้าเอาจริงนะเนี๊ยะงานนี้... เอ้าใครมีช่วยลุงกำนันหน่อยเน้อ

Bang doi:
 (^_^) (^_^) (^_^) (^_^)

ฅนหระรี:
       งานนี้เอาจริงครับ เพราะแอบไปถอยเครื่องพันแบบเรียงเส้นมาแล้วนะ...
ตอนนี้กำลังไล่อ่านเรื่องหม้อๆอยู่ครับ อ่านไปงงไปเลยมาถามหาอาจาร์ยแถวๆนี้ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version