ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน sweetheart (หวานใจ)  (อ่าน 83761 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kang-Pla

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 35
Re: ส่งการบ้าน sweetheart (หวานใจ)
« ตอบกลับ #330 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2012, 10:37:59 AM »
เห็นน้าเล็กเอา T1  [n_o]ออกนึกใด้ฝัง T2 servo ไว้เดี๋ยวไปขุดมาก่อน
ที่อยู่ เลขบัญชี
http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=950.msg24369#msg24369

ทำทุกอยากที่ชอบ แต่อย่าทำเกินตัว

ออฟไลน์ psang

• หูกระทะอมมือ
  • ถูกใจกด Like+ 33
Re: ส่งการบ้าน sweetheart (หวานใจ)
« ตอบกลับ #331 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2012, 11:59:40 AM »
ไม่กล้าส่งการบ้านต่อเลยเรา  งานบนบอร์ทของคุณโยธินสวยงามมาก ฝีมือภาพถ่ายก็ชัดเจนจนแทบจะอ่านค่าสีได้จากภาพเลย  clapping-1-2

ออฟไลน์ toon ชาวโลก

• ถูกใจกด Like+ 79
« ตอบกลับ #332 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2012, 12:03:33 PM »
ไม่กล้าส่งการบ้านต่อเลยเรา  งานบนบอร์ทของคุณโยธินสวยงามมาก ฝีมือภาพถ่ายก็ชัดเจนจนแทบจะอ่านค่าสีได้จากภาพเลย  clapping-1-2
------------
ตามเป็นพวกด้วย 1 คนฮับ

ออฟไลน์ Yotin46

• Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 6
« ตอบกลับ #333 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2012, 06:04:21 PM »
ต่อมาจะดังรึเปล่ายังไม่รู้เลยครับ [tremor-raccoon]

ออฟไลน์ falakamo

• ถูกใจกด Like+ 39
« ตอบกลับ #334 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2012, 09:32:45 PM »
ซีซื้อใครมาไม่รู้ใหญ่ได้ใจ [smi_ley]

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
« ตอบกลับ #335 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2012, 10:26:23 PM »
กางตำรายึด TR

งานน้าเนียนจังครับ
 [clap hand2]

น้าเค้าชื่อ รุ่ง ครับ ไม่ได้ชื่อเนียน ซะหน่อย เรียกก็ไม่ถูก [smi_ley]
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

« ตอบกลับ #336 เมื่อ: 01 กันยายน 2012, 09:09:24 PM »
เกือบเสร็จแล้ว เหลือเดินสายอีกนิด บ้านๆๆ ไปหน่อยนะครับ ถ้าใครไม่ส่งงานน้าแว่นจะหมายหัวด้วยนะจะบอกให้  [thumbs-up-raccoon]
รูปที่ 3 มุมสบายๆ ของผมเอง [in-love-raccoon]

เสร็จแล้วจะถ่ายมาลงเพิ่มให้นะครับ

ออฟไลน์ tnosomch

• ถูกใจกด Like+ 60
« ตอบกลับ #337 เมื่อ: 01 กันยายน 2012, 09:31:15 PM »
เกือบเสร็จแล้ว เหลือเดินสายอีกนิด บ้านๆๆ ไปหน่อยนะครับ ถ้าใครไม่ส่งงานน้าแว่นจะหมายหัวด้วยนะจะบอกให้  [thumbs-up-raccoon]
รูปที่ 3 มุมสบายๆ ของผมเอง [in-love-raccoon]

เสร็จแล้วจะถ่ายมาลงเพิ่มให้นะครับ

น้าวางอุปกรณ์ได้บาลาลน์ดีจัง ผมมีแต่ PCB ยังไม่มีอุปกรณ์เลย project นี้มีหม้อพร้อมแล้วแต่ดันไม่มีอุปกรณ์ดูซิเรา

ออฟไลน์ RuNgPuEnGⓇ

• ถูกใจกด Like+ 590
  • Emergency :[img width=800 height=600]
« ตอบกลับ #338 เมื่อ: 01 กันยายน 2012, 09:55:32 PM »
 [clap hand2] [heyheybaby_watch] มีคนมากระตุ้นอีกแล้ว จะได้เวลาทำของเรามั้ง [laugh-raccoon]

« ตอบกลับ #339 เมื่อ: 01 กันยายน 2012, 10:00:21 PM »
[clap hand2] [heyheybaby_watch] มีคนมากระตุ้นอีกแล้ว จะได้เวลาทำของเรามั้ง [laugh-raccoon]
-----------------
ต้องเร่งตัวเองเพื่อขยับจากนักดอง + เป็นงานชิ้นแรกของบ้านนี้ด้วยฮับ  [in-love-raccoon] ถ้า หวาน หวาน เสร็จแล้วจะได้ลุย 120w ( รวมของเกือบครบแล้วขาดกล่องอย่างเดียว ) อีก 2 ปีพร้อมลุย fart-raccoon

« ตอบกลับ #340 เมื่อ: 21 กันยายน 2012, 11:02:36 PM »
ภายในอีกนิด แต่ยังคลานอยู่ fart-raccoon fart-raccoon

ออฟไลน์ squid™

• ++ทีมพาออกทะเล++
  • ถูกใจกด Like+ 150
  • "อย่าทิ้งความกระหาย อย่าคลายความเชื่อ"
« ตอบกลับ #341 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2012, 02:47:37 AM »
กำลังไล่บัดกรีไปทีล่ะนิดครับ แต่ว่าดันทำอาร์ 3k3 หายซะงั้น  [c--c] เด๋วพรุ่งนี้ถ่ายรูปมาให้ดูว่าบัดกรีได้แค่ไหนครับ จะใช้ตัวนี้คู่กับหาบเร่หล่ะ  [gr_in]
กดเลยนะตะเองที่อยู่เค้าเองล่ะ "Seize the day"

[tig12]

squid --> GolDFish --> ปลาทองคะนอง Valve --> เข้น้อยคอย DAC --> จิ้งจกจ๋า AMP ข้าอยู่ไหน -->อุย ดุก ดุก...-->
โดมคูล่า...หล่อค่อดเรยย -->Liberty--> Mike Lowery-->C3po™-->View Smith™ เหล่านี้คือชื่อ ยูสเซอร์ที่ผมใช้ครับ ไล่เรียงมาเรื่อย

LongPlay ADDICT

ออฟไลน์ squid™

• ++ทีมพาออกทะเล++
  • ถูกใจกด Like+ 150
  • "อย่าทิ้งความกระหาย อย่าคลายความเชื่อ"
« ตอบกลับ #342 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2012, 03:57:25 AM »

ได้มาเท่านี้ครับ ตอนนี้คิดว่าส่วนฮาโมนิค คงไม่ใช้งานครับ เลยมีคำถามครับว่า ซีคัปปลิ้งนี่ ผมจะใช้ตัวเดียวครับ ควรใช้ค่าที่เท่าไหร่ที่ให้รายระเอียดมากที่สุดโดยที่ เสียโทนบาลานไปไม่มากครับ อาร์ส่วนที่เหลือจะเป็น takman รอของอยู่ครับ ส่วนภาคเรค จะใช้มรดกบอร์ดเก่าของป๋าเพื่อเทสก่อนครับ ถ้าเรียบร้อยดีทำงานได้ค่อยต่อของใหม่มาใช้คู่กันขอรับ  [roll]
กดเลยนะตะเองที่อยู่เค้าเองล่ะ "Seize the day"

[tig12]

squid --> GolDFish --> ปลาทองคะนอง Valve --> เข้น้อยคอย DAC --> จิ้งจกจ๋า AMP ข้าอยู่ไหน -->อุย ดุก ดุก...-->
โดมคูล่า...หล่อค่อดเรยย -->Liberty--> Mike Lowery-->C3po™-->View Smith™ เหล่านี้คือชื่อ ยูสเซอร์ที่ผมใช้ครับ ไล่เรียงมาเรื่อย

LongPlay ADDICT

« ตอบกลับ #343 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2012, 02:32:47 PM »
ซีคัปปลิ้ง ของผมใช้อยู่ 2.2uf ครับกำลังดี

ออฟไลน์ AEkKiES

• Member
  • *
« ตอบกลับ #344 เมื่อ: 26 เมษายน 2014, 01:20:40 AM »
ไปบ้านหม้อมาครับได้อันนี้มาฝากเพื่อนๆที่ทำหวานใจด้วยแต่ไม่อยากเปิดกระทู้ใหม่เลยแด๋วมืดๆค่อยมาแจกครับ [roll]

เจ้าตัวนี้มันเรียกว่าอะไรหรอครับน้า ในบ้านหม้อร้านไหนมีขายมั้งครับ ผมเรียกไม่ถูก
เห็นในอีเบย์ ขาย 400กว่า มี 4 ชิ้น

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
« ตอบกลับ #345 เมื่อ: 26 เมษายน 2014, 01:38:03 AM »
Lead former ที่ NPE มีไซด์เดียวครับไม่ถึงร้อย
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ AEkKiES

• Member
  • *
« ตอบกลับ #346 เมื่อ: 26 เมษายน 2014, 02:04:20 PM »
Lead former ที่ NPE มีไซด์เดียวครับไม่ถึงร้อย

ขอบคุณครับ เดียวเปิดเทอมผมลองไปหาดูครับ ร้านนี้เห็นมีมหกรรมลดราคาช่วงเปิดเทอม