Source & Line amp & Amplifier Project ผลงาน DIY > Vinyl Lovers

เทิร์นเทเบิ้ล สวยๆ แนวทางสำหรับการปรับปรุง

<< < (2/36) > >>

CreÃte_Lek ♫:
Brinkmann La Grange Turntable, with Triplanar Arm, Dynavector AV-1T Cartridge

TW Raven AC-3, Kuzma Airline Tonearm

squid™:
Air Line arm on Stabi XL ชุดนี้ของ kuzma ครับ [enjoyment]

ขอบคุณครับ ช่วยกันหามาลงไว้เป็นแนวทางในการปรับปรุงเครื่องของตัวเอง นี่ก็ขอข้อมูลบางตัวจากเพื่อนบน fb อยู่ ดูมานานแล้วครับเจ้า air line arm สักวันต้องมาติดตั้งบนเครื่องต้นแบบของผมใกล้แล้ว (รอให้เลิกเล่นซีดีก่อนนะครับยังทำใจไม่ได้เพราะลงทุนไปเยอะกับซีดี)

system จากเพื่อนบน face ชาวสเปน เล่นกันดุมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version