ผู้เขียน หัวข้อ: อยากออกแบบลายปริ้นท์ที่ง่ายและดี..จะใช้อะไรดีครับ  (อ่าน 4466 ครั้ง)

ออฟไลน์ meen99

• Jr. Member
  • **
  • ถูกใจกด Like+ 0
ท่านผู้เชี่ยวชาญทั้งหลาย..ช่วยแนะนำโปรแกรมออกแบบลายปริ้นท์ที่ดีๆและง่ายๆหน่อยครับ  ขอบคุณ.....

ออฟไลน์ วัยรุ่นเลบานอน?

• Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 6
  • เเก๊งค์เเมวเหมียวหมูดำ
Eagle ครับ  (^_^)
Contact Us        
ถ้าต้องเลือกระหว่าง "นกไร้ขา" กับ "นกไร้ปีก" เธอจะเป็นอะไร?

ออฟไลน์ electron

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 217
  • >> diy lover <<

ง่ายเหรอครับลองนี่เลย >>  PCB Wizard  ลองใช้ google search หาดูครับ มีเว็บที่สอนเป็นเว็บของคนไทยด้วย เยอะแยะเรยยย

ออฟไลน์ speckzzii

• Full Member
  • =เล่นหลงทางไปเรื่อย=

ง่ายเหรอครับลองนี่เลย >>  PCB Wizard  ลองใช้ google search หาดูครับ มีเว็บที่สอนเป็นเว็บของคนไทยด้วย เยอะแยะเรยยย

ง่ายจริงๆครับตัวนี้ผมก็เริ่มมาจากตัวนี้แหละสะดวกดี  [))] [))]

ออฟไลน์ meen99

• Jr. Member
  • **
ขอบตุณทุกท่านครับ...จะลองดู