ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่่องแรกของผมเลย  (อ่าน 3698 ครั้ง)

ออฟไลน์ toneEE

• Jr. Member
  • **
  • ถูกใจกด Like+ 0
เครื่่องแรกของผมเลย
« เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2013, 10:50:40 AM »
เค้าสั่งให้ทำอะไรเราก็ทำตาม  เลยออกมาเป็น AMP เครื่องแรกเลย  [gr_in] [gr_in]

ออฟไลน์ golf_y

• @ทีมพาออกทะเล@
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 49
  • ยามประจำหมู่บ้าน
Re: เครื่่องแรกของผมเลย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2013, 10:55:38 AM »
เป็น ss วงจรไหนคร๊าบ  [roll-eyes] [roll-eyes] [roll-eyes] [roll-eyes]
http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=110.0  สังกัดพรรค u30+1

**** คือเรื่องไม่รับโทรศัพท์นี่เรื่องโคตรปกติของผมนะครับ ไม่ใช่หยิ่ง หรือติสแตก บางครั้งติดสาย หรือติดงาน หรือบางครั้งเหนื่อยหมดสภาพครับ เพราะงานประจำผมเป็นงานสายกฎหมายซึ่งเครียดครับ  ขออำภัยในความไม่สะดวกครับผม ^_^
**** ถ้าอยากสอบถามข้อมูลอัลไรโปรด pm บอกนะครับผม เพราะธรรมดาผมเช็คทุกวันอยู่แล้ว ถ้าหายหัวไปก็ไม่เกินสองวันจ้ะ
**** ถ้าส่งสินค้าขาดเกินบอกด้วยนะครับผม เพราะส่งผิดส่งถูก เป็นประจำอยู่แล้วครับ

ออฟไลน์ zeedmanza

• ถูกใจกด Like+ 22
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2013, 10:58:45 AM »
OTL 30W ใช่ไหมครับ

จับกับ ETUDE เลยครับน้า

เสียงนี่สุด ๆ ครับ

[clap hand2] [clap hand2] [clap hand2]

ออฟไลน์ dekdoi1963

• ถูกใจกด Like+ 15
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2013, 10:59:58 AM »
ผมก็มีตัวนึง ตอนนี้เอาไว้ขับมอนิเตอร์ ออกงานคาราโอเกะเล็กๆ อยู่

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2013, 11:07:32 AM »
เป็น OTL  30w  เมื่อตอนโ้น้นนนนน...  แอบทำไว้ตั้งแต่ยังไม่ได้เป็นสมาชิกเวปนี้  แต่ตอนนี้เป็นถูกต้องตามกฎหมายแล้ว  [roll]
เขาสั่งให้ทำอะไรก็ทำตามปรากฎว่ามันร้องเพลงได้เลยมีกำลังใจ   
ตอนนี้รอหม้อที่สั่งไปแล้ว..และ รอหลอดที่ยังหาไม่ไ้ด้เยย ของ etude  จะได้เอามาอยู่ด้วยกันครับ [yes-raccoon]

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2013, 11:09:08 AM »
OTL 30W ใช่ไหมครับ

จับกับ ETUDE เลยครับน้า

เสียงนี่สุด ๆ ครับ

[clap hand2] [clap hand2] [clap hand2]

นั่นคือสิ่งที่ผมต้องการ [thumbs-up-raccoon] [thumbs-up-raccoon]