ผู้เขียน หัวข้อ: เริ่มชุดใหม่  (อ่าน 2752 ครั้ง)

ออฟไลน์ nataim

• Member
  • *
  • ถูกใจกด Like+ 0
เริ่มชุดใหม่
« เมื่อ: 07 สิงหาคม 2013, 07:48:03 PM »
พอดีออกรถใหม่มา ว่าจะฟังด้วย hi-power พอชิลๆ รบกวนแนะนำลำโพงซักคู่ครับ
ฟังเบาๆ เน้นรายละเอียด ไฟล์จาก usb พวกแจ๊สบรรเลง และเพลงร้อง
งบลำโพงซัก 10000+-  อ้อ ฟร้อนท์มีกำลัง 20w rms ครับ ต่อไบแอมได้

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
Re: เริ่มชุดใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2013, 08:08:01 PM »
ลองหาฟัง Morel ครับ ฟังได้หลากหลายแนวดีน่าจะตอบโจทย์ที่น้าว่าไว้ได้ ครับ มีสองรุ่น คือ Hybrid ovation ราคาจะเกินงบไปพอสมควร ส่วนอีกรุ่นคือ dotech ตัวนี้อยุ่ในงบที่จัดมา ก่อนตัดสินใจก็ควรจะไปหาฟังดูก่อนครับ บางคนอาจจะไม่โดนรุ่นใหญ่ จะได้ประหยัดด้วย  อีกตัวก็น่าจะเป็น pioneer TS XX ก็ลองหาฟังเทียบดู ครับ

Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ nataim

• Member
  • *
  • ถูกใจกด Like+ 0
Re: เริ่มชุดใหม่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2013, 09:42:43 PM »
Morel มีที่ไหนลองฟังได้หลายๆ รุ่นบ้างครับ