ผู้เขียน หัวข้อ: อยากซ่อม จอทีวีติดรถยนต์ จอตั้ง worldtech wt-717  (อ่าน 5011 ครั้ง)

ออฟไลน์ maekoks

• Member
  • *
  • ถูกใจกด Like+ 0
อาการของมันคือ จอมืด เสียงออกปกติ สัญญาณภาพรับได้ปกติพอมองเห็น นอกนั้นทำงานได้ดีทุกอย่าง ขอคำแนะนำด้วยครับ

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
Re: อยากซ่อม จอทีวีติดรถยนต์ จอตั้ง worldtech wt-717
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 เมษายน 2011, 11:51:42 AM »
อาการของมันคือ จอมืด เสียงออกปกติ สัญญาณภาพรับได้ปกติพอมองเห็น นอกนั้นทำงานได้ดีทุกอย่าง ขอคำแนะนำด้วยครับ
ส่งร้านซ่อมในบ้านหม้อครับ ร้านอยู่ในซอย ทิพวารี  เดินเข้าไปเลยกลางซอยไปนิดนึงจะมีร้านซ่อมอยู่ด้านซ้ายมือ รุ่งเซอร์วิส ครับ  เนื่องจาก สินค้ายี่ห้อนี้นำเข้าจากจีน ก็คงต้องส่งตัวแทน หรือ จะเข้าไปที่ศูนย์ก็ได้ครับ  เค้าเรียกอะไรผมก็จำไม่ค่อยได้แถวพลับพลาไชยครับ ใกล้ๆกับ บ. ไทยน้ำทิพย์น่ะ
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

• Member
  • *
Re: อยากซ่อม จอทีวีติดรถยนต์ จอตั้ง worldtech wt-717
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 เมษายน 2011, 12:53:00 PM »
ขอบคุณครับ มันเก่าแล้วครับ ไม่รู้คุ้มค่าตัวรึเปล่า  :-\

• Member
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2011, 10:29:52 AM »
เจอตัวการแล้วครับ หลอดแบคไล ขาดครับ  พอมีแหล่งแนะนำ หรือราคาคร่าวๆมั้ยครับ