ผู้เขียน หัวข้อ: หลากเหตุผล (จำ) ต้องโกหก (เมีย)  (อ่าน 9686 ครั้ง)

ออฟไลน์ Agapanthu$

• Administrator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 67
  • ขออภัยในความไม่สะดวก
Re: หลากเหตุผล (จำ) ต้องโกหก (เมีย)
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2011, 01:35:29 AM »
มาแอบอ่านทุกวันค่ะ กระทู้นี้มาโดนใจกระทู้พี่อัล   พี่สุดยอดมากเลยค่ะ เป็นสามีที่น่ารักที่สุด

แต่.....เดี๋ยวก่อน หนูมีคำถามค่ะ  ที่พี่กล่าวมาทั้งหมดนี้ เป็นเรื่องจริงหรือเปล่าคะ  ???

จะโดนมั๊ยเนี่ยเรา   [thif]

ออฟไลน์ Alcohol

• ถูกใจกด Like+ 225
  • อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
Re: หลากเหตุผล (จำ) ต้องโกหก (เมีย)
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2011, 05:42:41 AM »
มาแอบอ่านทุกวันค่ะ กระทู้นี้มาโดนใจกระทู้พี่อัล   พี่สุดยอดมากเลยค่ะ เป็นสามีที่น่ารักที่สุด

แต่.....เดี๋ยวก่อน หนูมีคำถามค่ะ  ที่พี่กล่าวมาทั้งหมดนี้ เป็นเรื่องจริงหรือเปล่าคะ  ???

ต้องไปถามเมียผมดูซิ แล้วจะได้คำตอบที่ชัดเจน หายสงสัย  [HAHAHA] [HAHAHA]
ข้อมูลของผม Please CLICK Here !!!!

ออฟไลน์ post-girl

• Full Member
  • ถูกใจกด Like+ 3
  • ANTIQUE ART - UNIQUE MADE
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2011, 10:24:29 AM »

ต้องไปถามเมียผมดูซิ แล้วจะได้คำตอบที่ชัดเจน หายสงสัย  [HAHAHA] [HAHAHA]

:) :)
แรกๆ ไม่สงสัย พอตอบยังงี้ ได้คำตอบแบบหายสงสัยแล้ว  [HAHAHA]  [HAHAHA] 

จะโดนอีกคนมั้ยเนี่ยคะ  |:(

ออฟไลน์ mannjuu

• ถูกใจกด Like+ 11
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2011, 12:29:42 PM »
จำไม่ได้ว่า พี่เกรียง น้าอัล หรือพี่เล็ก บอกว่า ให้ไปบอกคุณแฟนว่า

ติด DIY เนี้ยดีแล้ว เพราะทำอยู่บ้าน ดีกว่าไปติดหญิงอื่นไม่กลับบ้่านนะ

จะบอกว่าใช้ได้ดีนะครับ แฟนผมหัวเราะแล้วก็ อือๆ :D
ติดต่อผมที่นี่ครับ
http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=99.0