ผู้เขียน หัวข้อ: ฟังเพลงผ่านสื่ออะไรกันบ้างครับ  (อ่าน 1366 ครั้ง)

ออฟไลน์ squid™

• ++ทีมพาออกทะเล++
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 150
  • "อย่าทิ้งความกระหาย อย่าคลายความเชื่อ"
ฟังเพลงผ่านสื่ออะไรกันบ้างครับ
« เมื่อ: 07 ธันวาคม 2014, 01:44:14 AM »
ไม่ได้ซีเรียสนะครับ แค่อยากรู้ว่าหาความสุขกันยังไงบ้าง แค่เลือกช่องทางทีาบ่อยที่สุดครับ

ขอบคุณคร๊าบที่ร่วมโหวต [chick-dance2] [wink-11]
กดเลยนะตะเองที่อยู่เค้าเองล่ะ "Seize the day"

[tig12]

squid --> GolDFish --> ปลาทองคะนอง Valve --> เข้น้อยคอย DAC --> จิ้งจกจ๋า AMP ข้าอยู่ไหน -->อุย ดุก ดุก...-->
โดมคูล่า...หล่อค่อดเรยย -->Liberty--> Mike Lowery-->C3po™-->View Smith™ เหล่านี้คือชื่อ ยูสเซอร์ที่ผมใช้ครับ ไล่เรียงมาเรื่อย

LongPlay ADDICT

ออฟไลน์ Guy_Audio

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 93
  • UNIQUE MADE - BOUTIQUE SOUND
Re: ฟังเพลงผ่านสื่ออะไรกันบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2014, 02:17:03 AM »
โหวตไปแระ  [YL76]

ออฟไลน์ cammer

• The Old Buffalo
  • Full Member
  • ถูกใจกด Like+ 16
Re: ฟังเพลงผ่านสื่ออะไรกันบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2014, 10:46:57 AM »
จริงๆแล้วผมก็ไม่ได้ฟังจากสื่อเดียวหรอกครับ.ก็ฟังทั้งจาก CD จากแผ่นเสียง.จากคอมพ์.แล้วแต่ว่าอยู่อารมณ์ไหน.