ผู้เขียน หัวข้อ: น้าๆ คิดว่า สมาทโฟน ยี่ห้อไหนรุ่นไหนบันทึกเสียงได้เหมือนจริง  (อ่าน 1396 ครั้ง)

ออฟไลน์ kakamax

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 123
ตามหัวข้อเลยครับอยากถามความเห็นครับ
ใช้กันมากี่ยี่ห้อกี่รุ่นที่บันทึกเสียงได้เหมือนจริงครับ
ของผมใช้ asus zenfone 5 ผมว่าเสียงไม่เหมือนจริงเลย
ออกแหลมเยอะ

ออฟไลน์ mybestboss

• ถูกใจกด Like+ 117
ผมว่า samsung ครับ ของผมใช้ galaxy win เปรียบเทียบกับ iphone 5s แล้ว ที่ระยะต่างๆ samsung เสียงชัดกว่าเยอะเลยครับ

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
FM 99  ช่วง 3-4 โมงเย็น techno for life ถ้ามีคำถามก็ถามเลย ทีมชุดนี้เก่งและรู้จริงครับ
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
 ว่าแต่จะลงทุนซื้อโทรศัพท์ใหม่เพื่ออัดคลิ๊บเลยรึ ผมยังใช้รุ่นป๋องแป๋งที่เค้าแจกอยู่เลย ผมเห็นน้าเพิ่งจะเปลี่ยนเมื่อเดือนที่แล้วเองมิใช่รึ  [embarrassed]
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ RuNgPuEnGⓇ

• ถูกใจกด Like+ 590
  • Emergency :[img width=800 height=600]
ว่าแต่จะลงทุนซื้อโทรศัพท์ใหม่เพื่ออัดคลิ๊บเลยรึ ผมยังใช้รุ่นป๋องแป๋งที่เค้าแจกอยู่เลย ผมเห็นน้าเพิ่งจะเปลี่ยนเมื่อเดือนที่แล้วเองมิใช่รึ  [embarrassed]

[yellow-lol]  ทำแอมป์แลก Tel. เลยครับ

ออฟไลน์ kakamax

• ถูกใจกด Like+ 123
ไม่ได้เปลี่ยนครับน้าเล็ก ปล่อยขายไปเครื่องหนึ่ง   ผมมีอยู่อ 3 เครื่อง