ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวครับ  (อ่าน 1339 ครั้ง)

ออฟไลน์ nh123

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 62
น้องใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวครับ
« เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2015, 03:55:02 PM »
สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน...น้องใหม่ครับหลังจากแอบอ่านอยู่นาน ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ [chick-milk-bottle]อนาคตอยาก..จะสร้างแอมป์หลอดให้ได้สักตัวครับ
ฝากพี่ๆช่วยแนะนำครับ

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
Re: น้องใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2015, 04:18:55 PM »
 ไปแสดงตัวตนที่ห้องข้อมูลสมาชิกก่อนเลยครับ แล้วทำ link ไว้ที่ลายเซ็นต์ จึงสามารถทำกิจกรรม และ ธุรกรรมใดๆภายในเว็บได้ครับผม  ส่วนรายละเอียดวิธีการต่างๆกระทู้ปักหมุดอยู่ที่ห้องข้อมูลสมาชิกครับ
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

Re: น้องใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2015, 04:24:20 PM »
อยากจะหัดทำแอมป์หลอดนะครับ ไม่รู้จะเริ่มยังไง ...ความรู้ด้านไฟฟ้านิดหน่อย ...เอาแบบง่่ายๆก่อนนะครับ 6l6se  เหมาะสำหรับมือใหม่มั๊ยครับ จะสั่งของที่ไหน,อย่างไร
ตอนนี้มีแต่หลอด  อย่างอื่นไม่มีเลยครับ พี่ช่วยแนะนำด้วยครับ  ที่บ้านก็ฟังแอมป์ หลอด ครับ ซื้อสำเร็จมาฟัง

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2015, 04:33:30 PM »
 ทำตามที่ผมโพสไว้ด้านบนให้เรียบร้อยก่อนครับ แล้วผมจะมาคุยด้วย ครับ
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2015, 09:59:17 AM »
ขอบคุณครับ....ยัง งง งง อยู่เลย ไม่รู้ทำถูกหรือยังครับ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2015, 10:03:36 AM »
   น้าลงข้อมูลไว้แล้ว ผมแจ้งให้ admin ทำลายเซ็นต์ให้แล้ว เรียบร้อยแล้วครับ   คราวนี้น้าอยากจะทำแอมป์ตัวไหนก็ไปตั้งกระทู้ที่ห้องหลอดครับ ไม่ว่าจะสอบถาม ขอคำปรึกษา หรือ หาข้อมูล เดี๋ยวเพื่อนๆ และ ทีมงาน DAV จะช่วยตอบให้ครับ