ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยผมดูหน่อยครับ  (อ่าน 1256 ครั้ง)

ออฟไลน์ mybestboss

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 117
ช่วยผมดูหน่อยครับ
« เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2015, 06:45:42 PM »
พอดีไปอ่านข่าวเกี่ยวกับยารักษา libido ในผู้หญิง (เสื่อมสมรรถภาพทางเพศ) เจอรูปเครื่องเสียง เลยเอามาถามน้าๆ ว่าเครื่องรุ่นนี้เป็นไงบ้าง  [look-for-11]

ออฟไลน์ atriam

• DAV Staff
  • ถูกใจกด Like+ 216
Re: ช่วยผมดูหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2015, 07:17:58 PM »
ดูแล้ว man น่าจะเป็น power amp ครับน้าสับสวิทช์ขึ้นใช้ได้เลย
ส่วน woman น่าจะเป็น pre amp ครับต้องปรับเยาะหน่อยถึงจะให้ได้ดี รุ่นนี้ต้องปรับดีๆนะครับน้าปรับไม่ดีเดียว power amp จะพังได้ [fb-smiling]

ออฟไลน์ DuKK

• Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 24
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2015, 07:38:05 PM »
ผมว่าน่าจะเป็นชุดแยกpower supply 
Man = power supply   Woman = Integrate Amp.   [fb-smiling]

ออฟไลน์ RuNgPuEnGⓇ

• Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 590
  • Emergency :[img width=800 height=600]
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2015, 07:38:48 PM »
ดูแล้ว man น่าจะเป็น power amp ครับน้าสับสวิทช์ขึ้นใช้ได้เลย
ส่วน woman น่าจะเป็น pre amp ครับต้องปรับเยาะหน่อยถึงจะให้ได้ดี รุ่นนี้ต้องปรับดีๆนะครับน้าปรับไม่ดีเดียว power amp จะพังได้ [fb-smiling]

พลาดเล้วครับ เขาเปรียบผู้ชายคือ ไม่เรื่องมาก ใช่ ตือ ใช่ ไม่ คือ ไม่  ผิดกับผู้หญิงเรื่องเยอะ ต้องปรับนุ้นจูนนี่ เช่น จะเอาสีแดงก็แดงมากแดงน้อย จึงมีปุ่มปรับละเอียดเยอะแยก  [yellow-lol]