ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับเพิ่งเขามาใหม่ครับ  (อ่าน 3541 ครั้ง)

ออฟไลน์ monolab

• Member
  • *
  • ถูกใจกด Like+ 0
  • ชมรมคนรักนก
    • monolab
สวัสดีครับเพิ่งเขามาใหม่ครับ
« เมื่อ: 26 กันยายน 2011, 12:52:55 PM »
 [c--c]

น้องใหม่ครับ
เข้ามาตามคำแนะนำของพี่ เบี้ยว กับพี่ บังครับ
ปรกติผมเล่นอยู่ OCZ ห้อง Hi-fi ครับ
งานประจำผม เป็นเว็บโปรแกรมเมอร์กับ IT นะครับ
งานนอกคือรับ Downmix กับ MastringTrack เพลงครับ
งานอดิเรก Diy เครื่องเสียง วิจัยชิบ DAC และออกแบบวงจรครับ

ถ้ามีอะไรที่ผมพอรู้และช่วยได้ก็ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ
ถ้ามีอะไรที่ผมไม่รู้กรุณาช่วยชี้แนะหรือแนะนำด้วยนะครับ
รบกวนพี่ๆทุกคนด้วยนะครับขอฝากตัวเป็นสมาชิกเว็บนี้อีกคนนะครับ
mono-audio laboratory

my Address

ออฟไลน์ golf_y

• @ทีมพาออกทะเล@
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 49
  • ยามประจำหมู่บ้าน
Re: สวัสดีครับเพิ่งเขามาใหม่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 กันยายน 2011, 12:57:59 PM »
ยินดีต้อนรับครับ [heart_shell] [heart_shell]
http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=110.0  สังกัดพรรค u30+1

**** คือเรื่องไม่รับโทรศัพท์นี่เรื่องโคตรปกติของผมนะครับ ไม่ใช่หยิ่ง หรือติสแตก บางครั้งติดสาย หรือติดงาน หรือบางครั้งเหนื่อยหมดสภาพครับ เพราะงานประจำผมเป็นงานสายกฎหมายซึ่งเครียดครับ  ขออำภัยในความไม่สะดวกครับผม ^_^
**** ถ้าอยากสอบถามข้อมูลอัลไรโปรด pm บอกนะครับผม เพราะธรรมดาผมเช็คทุกวันอยู่แล้ว ถ้าหายหัวไปก็ไม่เกินสองวันจ้ะ
**** ถ้าส่งสินค้าขาดเกินบอกด้วยนะครับผม เพราะส่งผิดส่งถูก เป็นประจำอยู่แล้วครับ

ออฟไลน์ numz

• ทีมพาออกทะเล !
  • ถูกใจกด Like+ 49
  • หุ่นไล่กา !
Re: สวัสดีครับเพิ่งเขามาใหม่ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 กันยายน 2011, 01:00:19 PM »
 [roll] ยินดีต้อนรับด้วยย
fart-raccoon ข้อมูลติดต่อจ๊ะ

หากล่วงเกินใครไปขออภัยด้วยเพราะช่วงนี้.... กุติสแตก!

ออฟไลน์ khawfang

• ถูกใจกด Like+ 47
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 กันยายน 2011, 01:06:05 PM »

[YE]    เย้ ๆ ๆ มีเพื่อนเพิ่มอีกคนละ   (^o^)

ออฟไลน์ squid™

• ++ทีมพาออกทะเล++
  • ถูกใจกด Like+ 150
  • "อย่าทิ้งความกระหาย อย่าคลายความเชื่อ"
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 กันยายน 2011, 01:08:05 PM »
ว้าวๆๆ น้ารับงานดาวมิกซ์ด้วย อิอิ แหล่มๆ  [roll-eyes]
กดเลยนะตะเองที่อยู่เค้าเองล่ะ "Seize the day"

[tig12]

squid --> GolDFish --> ปลาทองคะนอง Valve --> เข้น้อยคอย DAC --> จิ้งจกจ๋า AMP ข้าอยู่ไหน -->อุย ดุก ดุก...-->
โดมคูล่า...หล่อค่อดเรยย -->Liberty--> Mike Lowery-->C3po™-->View Smith™ เหล่านี้คือชื่อ ยูสเซอร์ที่ผมใช้ครับ ไล่เรียงมาเรื่อย

LongPlay ADDICT

ออฟไลน์ tfender

• ถูกใจกด Like+ 100
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 กันยายน 2011, 01:11:17 PM »
ยินดีต้อนรับครับ  ถ้ามีโอกาส  ก็ช่วย Tune Up  Web  เรานี้ให้หายอืดหน่อยนะครับ  [clap hand2] [clap hand2]

ออฟไลน์ MonAudio

• ดีที่สุด...ในจุดที่ยืน
  • Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 8
  • ดีที่สุด...ในจุดที่ยืน
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 กันยายน 2011, 01:48:05 PM »
ยินดีต้อนรับครับ  [clap hand2] [clap hand2]

ออฟไลน์ ต่อภูเขียว

• ถูกใจกด Like+ 47
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 กันยายน 2011, 01:56:50 PM »
 [roll] [roll] ยินดีต้อนรับครับ มีที่ปรึกษามาเพิ่มอีกคนแล้ว

ออฟไลน์ Bang doi

• "ทีมพาออกทะเล"
  • ถูกใจกด Like+ 21
  • I=E/R # V=IR # R =V/I # P=IV # แค่นี้หละ ลุยโล๊ด
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 กันยายน 2011, 03:00:32 PM »
 @~~@ @~~@
       สังกัดพรรคU30+1            >>>    ข้อมูลส่วนตัว       <<<

ออฟไลน์ onepiece01

• ถูกใจกด Like+ 14
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 กันยายน 2011, 03:08:15 PM »
ยินดีต้อนรับครับ [whistle1]  [clap hand2]

ออฟไลน์ Alcohol

• ถูกใจกด Like+ 225
  • อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 26 กันยายน 2011, 06:47:38 PM »
ยินดีต้อนรับครับ
 [thumb up]
ข้อมูลของผม Please CLICK Here !!!!