ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยนะครับ ไม่ทราบว่าหัวข้อ 30w otl ไปอยู่ไหนครับ  (อ่าน 2779 ครั้ง)

ออฟไลน์ ping99

• Jr. Member
  • **
  • ถูกใจกด Like+ 2
สอบถามหน่อยนะครับ ไม่ทราบว่าหัวข้อ 30w otl ไปอยู่ไหนครับ หาไม่เจอ คือของผมมันมีปัญหา จะเอาแนวทางซ่อมนะครับ และจะย้ายกล่องใหม่ด้วย หรือขอที่ทำเป็นไฟล์ pdf มีไหมครับ หากมีกรุณาด้วยนะครับ 

ออฟไลน์ Wera_A

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 77

ออฟไลน์ RuNgPuEnGⓇ

• Global Moderator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 590
  • Emergency :[img width=800 height=600]
 [yemo02] [yemo02]  ผมก็มีของเก่าชุดหนึ่งน้าคลีนเอามาให้นานมาแล้ว ยังไม่ได้ซ่อม